• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

hiep277

Xài wen rùi cung se nho hêt chô cua các chuc nang thui. Có cái là kô dc thâm my cho nhung ng góc Viêt.Phãi chò thui ban ah.Nêú có bãn EN súm muôn gì cug se có bãn VH thui.Mà côg nhân lâu thiêt gân nua nam tròi ngóng trông. :(

ban ggheart v1.50 beta nay dung o che do DIY thi ko co day bieu tuong chay o duoi day man hinh... Danh quay ve ban ggheart v1.41 vay doi ban update khac vay...
Posted via Mobile Device

hunglata

Bạn cho mình hỏi
Mình xài N73 cài vào rùi mà khi vào đc giao diẹn thì khoảng 2s nó nhảy ra ngoài màn hình rùi 2s sau nhảy vào cái pm này
Bạn cho mình lời giải đáp với nhé

kiepdollar

không hiểu vì sao phải bắt chước iphone làm gì nhỉ . Symbian có cái đẹp riêng của nó chứ . em chỉ khoái pm freeisms của iphone thôi còn lại em là dòng dõi Sym :D :D :D

MinhThang

Manager
không hiểu vì sao phải bắt chước iphone làm gì nhỉ . Symbian có cái đẹp riêng của nó chứ . em chỉ khoái pm freeisms của iphone thôi còn lại em là dòng dõi Sym :D :D :D

Thế mới gọi là vọc pm chứ bạn, còn sử dụng thuần túy thì nói làm gì. Thường anh em chỉ dùng cho biết, sau 1 thời gian đều Remove hết chẳng có ai sài lâu cả, trừ các pm cần thiết sử dụng hàng ngày thôi.

giangvungtau

Thế mới gọi là vọc pm chứ bạn, còn sử dụng thuần túy thì nói làm gì. Thường anh em chỉ dùng cho biết, sau 1 thời gian đều Remove hết chẳng có ai sài lâu cả, trừ các pm cần thiết sử dụng hàng ngày thôi.

Anh thắng xem xem có thể gom lại mấy cái update thành 1 chỗ ko??chứ như thế này ko ai biết được PM này có phiên bản mới chưa??Thanks

MinhThang

Manager
Ko ai trả lời em vậy:((

RAM không đủ để cho nó chạy đấy bạn, pm này ngay cả N82 của mình lúc trước cũng không dùng được luôn, sau khi format mình test thử thì chạy được. Có bạn cũng test được trên N73 nhưng chạy ì ạch lắm.

hiep277

Bạn cho mình hỏi
Mình xài N73 cài vào rùi mà khi vào đc giao diẹn thì khoảng 2s nó nhảy ra ngoài màn hình rùi 2s sau nhảy vào cái pm này
Bạn cho mình lời giải đáp với nhé

co 2 cach khac phuc.. 1 la ban ko duoc luu danh ba tren bo nho may..ma luu tren sim ay..2 la cai phan mem cai font viet trung trong dien dan hoac pact cua ttpod la het ngay tinh trang do...chuc ban thanh cong da co ban update ngay hom qua ggheart 1.51
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Huuloc14

RAM không đủ để cho nó chạy đấy bạn, pm này ngay cả N82 của mình lúc trước cũng không dùng được luôn, sau khi format mình test thử thì chạy được. Có bạn cũng test được trên N73 nhưng chạy ì ạch lắm.

Posted via Mobile Device
Ban nói sao chu N77 cua minh RAM con thua xa N82 cua ban ma chay ko bi mot loi gi ca , ma cai nay cung dau co ton ram nhieu dau neu ban cho no khoi dong cung powerboot . Minh da test tren n77 roi . San tien minh noi luon , ban nao xai phan mem nay nho cho "logs" khoi dong cung powerboot luon nha ko thoi moi lan chay phan mem nay nhan nut goi la treo ung dung nay luon do . Xin het

hiep277

đã có bản ggheart v1.52 tốc độ cài đặt nhanh hơn và giảm dung lượng phai cài đặt.. riêng ở phần giao diện DIY có thêm cài lock phím theo kiểu iphone rất chuẩn hiển thi ngày tháng và giờ ... download trên ucweb theo đường link xinzang.3g.com

giangvungtau

đã có bản ggheart v1.52 tốc độ cài đặt nhanh hơn và giảm dung lượng phai cài đặt.. riêng ở phần giao diện DIY có thêm cài lock phím theo kiểu iphone rất chuẩn hiển thi ngày tháng và giờ ... download trên ucweb theo đường link xinzang.3g.com

nếu có thì bạn cho hẵn luôn cái link mediafire đi:p

hiep277

bản update chính thức ngày 15/01/2010 cho phiên bản cài đặt nhanh hơn tốc độ được cải thiện rất nhiều chỉ tiếc rằng chưa hỗ trợ màn hình nằm ngang ...

Chỉnh sửa cuối:

chidung0901

có bạn nào biết cách thay đổi thời gian tắt đèn màn hình + khóa phím.và thay đổi hình nền khi máy đã khóa không vậy...xin chỉ giùm mình nha..thankss

Status
Không mở trả lời sau này.