• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

Cleonardo

Rút kinh nghiệm Nokia N73 tiếng Việt!!!! Không để bọn thợ đểu ngồi không hưởng lợi!!
Ghê, vậy nên vothien xem xét bán phầm mềm việt hóa này đi, mình sẽ mua, chất xám làm việc chăm chỉ thì có thành quả là chuyện bình thường.
Kết nhất CaoMinh và Vothien tuổi trẻ mà tài cao.=D>

Ghê, vậy nên vothien xem xét bán phầm mềm việt hóa này đi, mình sẽ mua, chất xám làm việc chăm chỉ thì có thành quả là chuyện bình thường.
Kết nhất CaoMinh và Vothien tuổi trẻ mà tài cao.=D>

Sớm muộn gì cũng có bản Eng hoặc Ver mới sắp tới không chừng GGheart sẽ có thêm ngôn ngữ Eng, cần gì mà phải bỏ tiền ra mua:D

vpkado

có khoe rồi ma k share làm anh em ức quá nè thiện, mình kết thằng này lâu lắm rồi đó, mà toàn tiếng hoa không hiểu gì luôn

banlc

Moi khi toi rat it khi len mang, chieu nay thay Vothien co ban viethoa thu len xem up chua ma nghe chung chu nay du nghe qua, danh cho vay.

toan_829

sớm muộn cũng có bác up bản EN or VI,vấn đề là ai up và bao h up thôi,e sẽ nằm vùng...đợi :D

kiepdollar

Thế khi nào có bản cho 320x240 thì bản Việt hóa hãy ra lò nhé . Đừng ngoài ngó vô tưc lắm :D

vuthientruong

Đây đúng là tin vui cho ae pda,mong bác vothiện sớm cho ae dc chải nghiệm em phần mềm việt hóa này,họac bán cho ae,pda chứ mình kêt phần mền này lám.mong thiện sớm post cho ae

nguyendat_vn

võ thiện định làm ăn lớn hay sao vậy .........cho hùn vốn với . mà ai có bản tiếng nga ko up lên coi , tiếng nga có khi dễ nhớ hơn tiếng china .
ai có nhớ up lên nha thanks trước

mikka_bangbang

gửi vothien

vothien có thể cho anh em trải nghiệm phần mềm việt hóa của thiện không? Mình sẵn sàng chấp nhận mua bản quyền của bạn để dùng trên con N82 của mình. Mong bạn sớm hồi âm!!! Chúc bạn vui vẻ!

mikka_bangbang

hot,hot,hot!!!
mình vừa tải được bản tiếng Nga về! Đang test thử! anh em nào thích bản tiếng Nga, mình post lên cho!

mikka_bangbang

hihihihi, mình đâu giỏi như vothien đâu! mình post lên, anh em mổ sẻ nhé!
chịu khó qua link này lấy dùm nha!
http://www.mediafire.com/file/tkm2tjmxmnn/632_Ggheart_1.6_rus.zip
http://www.mediafire.com/?tkm2tjmxmnn
sorry các bạn, sau khi post xong mình mới phát hiện bản này không phai tiếng nga, bản tiếng nga có dung lượng lớn hơn, mình đã cài trên con n82 của mình, đúng là tiếng nga có chỗ dễ ghi nhớ hơn, mình sẽ up hình và post sau nha, các bạn chờ mình nha, đang bận!

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.