• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

banlc

Chào a cho e hỏi tý.sao e cài vào mày k dc nó báo (file corruted)n96 n86 va 6220c cũng vạy.pm đẹp thế mà k dùng dc.a biết lỗi gì chỉ dùm e với.thanks nhiều

Thử đổi đuôi .sisx thành đuôi sis và cài lại nhé. Nếu vẫn không được thì down và cài lại (vì có thể trong quá trình down bị lỗi file).

naul1497

Bạn nào mới kêu có bản tiếng Anh rồi post lên cho anh em dùng chung đi, cảm ơn nhiều. Đẹp lắm nhưng không hiểu tiếng Trung nên không xài

phamthang83hn

Mình cài vào N95 8GB nhưng nó cứ đòi kết nối Wifi mấy lần liền rồi out luôn, giúp mình khắc phục lỗi này với

bvht

Các bác cho em hỏi E 63 có dùng được ko ah? nếu được làm ơn cho e xin Links download và hướng dẫn sơ sơ vì e ko hiểu tiếng Trung. Thanks Thanks

quanhuong1608

Mình cài trên E 63. Cài xong vào mãi vẫn chỉ màn hình trắng xóa thôi? có ae nào bị vầy không? chỉ mình với

AJ_Style

cái này cài vào nặng máy lắm mấy anh ạ.treo treo suốt.em dùng N73.nhưng vẫn hy vọng mấy anh ra phiên bản việt hóa để thỏa lòng vọc hỏi.:))

acmilan5588

Way,giao diện đẹp wa
Dung cái giao diện này có làm chậm máy ko bạn.Dù sao thì cũng thanks bạn nha

ninhhot

Thử đổi đuôi .sisx thành đuôi sis và cài lại nhé. Nếu vẫn không được thì down và cài lại (vì có thể trong quá trình down bị lỗi file).

Posted via Mobile Device Thử rồi nhưng vẫn k dc a ahj.và e cũng đã dơ...lại nhưng vẫn bị y như thế.famem hay mà k dùng dc.đành chụi vậy.

jony982

Way,giao diện đẹp wa
Dung cái giao diện này có làm chậm máy ko bạn.Dù sao thì cũng thanks bạn nha

cái giao diện này có làm chậm máy 1 chút! đặt biệt những máy ram ít dễ bị đơ máy! thậm chí sử dụng lâu máy có khi không nhận cuộc gọi và báo là bộ nhớ đầy , đóng bớt ít Ứng dụng rồi thử lại !

Myphonev2.03 có lâu rôì mà anh minhthang :D

nói về sự ổn định thì myphone sài tốt hơn !
còn nói về đẹp thì cái myphone thì chỉ bằng cái ngón chân của myheart mà thôi!

r0nkut3

PM này test ok ttreen E71 ko thế các bro em đang định cài nhưng mà rào cản ngôn ngữ nên ko giám test. Mà cái FishPond tắt tiếng ở chỗ nào thế. em chịu ko tắt đc

BAOTRUNGIT

Có Thể nói là tuyệt vời.hơn hẳn chương trình Myphone nhưng tiếc mổi cái là mình xài E71 nên không dùng được.anh em ai có link cho E71 thì cho mình xin với

kenttuong

giúp mình với. mình cài vào được rồi nhưng nhắn tin toàn ra số chứ không ra chữ. không biết lam sao nữa. mình n95

Status
Không mở trả lời sau này.