• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

jony982

bác nào chỉ em cách tắt cái tự động check mạng được ko?

nó đâu có tự động check mạng đâu? mà là do bạn ấn vào 1 vài logo ứng dụng không có sẵn trên máy thì nó mới check trên mạng để bạn tải về sài ấy chứ! Nếu không muốn tải thì ấn nút thoát thôi!

chuyendaika

Pác nào test được trên Ê63 không, chị cho em zú,e cài mừ nó cứ thông báo mấy kái dòng tiếng trung cuốc không zô được nữa. Thanks nhìu !!

azn13579

Có mà,khoảng 3-4phút là nó tự động check wlan.nhanh hao pin lắm.mình dùng n95-8gb.có ae nào test bị vậy ko?cho hỏi cách khắc phục với.

jony982

Có mà,khoảng 3-4phút là nó tự động check wlan.nhanh hao pin lắm.mình dùng n95-8gb.có ae nào test bị vậy ko?cho hỏi cách khắc phục với.

ban oi minh cai cho n81 8g sau mo no len dc cai no tat no cu doi wifi la sau.giup dum em thanhks

mà mình đâu có thấy hiện tượng trên xẫy ra đâu ta? hay là bạn thử remove đi rồi cài lại xem!

magus

đã test trên N82 máy của mình bị giật dử lắm,nên gở bỏ luôn

azn13579

không hiểu sao cứ tí tí lại check mạng wlan 1 lần.điên thậtX-(.có ai bbij vậy không chỉ em cách tắt cái tự động check đi với.e dùng n95 8gb

meoluoi2525

Xin lỗi mọi người,tại e là người Huế nên quen nói rứa.e sẽ sửa ạ!

Ủa mà cái này là do một mem của pdaviet cài bản tiếng anh cho em mà,vì thế nên em mới reg nick học hỏi này.em không có bản gốc,chị ấy cài rồi em dùng thôi.còn hứa cài tiếng việt nữa mà chờ mãi chẳng thấy

kid1502

Xin lỗi mọi người,tại e là người Huế nên quen nói rứa.e sẽ sửa ạ!
Ủa mà cái này là do một mem của pdaviet cài bản tiếng anh cho em mà,vì thế nên em mới reg nick học hỏi này.em không có bản gốc,chị ấy cài rồi em dùng thôi.còn hứa cài tiếng việt nữa mà chờ mãi chẳng thấy
Posted via Mobile Devicecó thật ko rứa? Chụp ảnh màn hình lại cho ae xem với nào

Chỉnh sửa cuối:

ninhhot

Chào a cho e hỏi tý.sao e cài vào mày k dc nó báo (file corruted)n96 n86 va 6220c cũng vạy.pm đẹp thế mà k dùng dc.a biết lỗi gì chỉ dùm e với.thanks nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.