• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

giangvungtau

có bạn nào biết cách xóa hẳn cái phần mềm này ko>mình xóa nó rùi mà dung lượng máy vẫn bị ngốn mất 10M.:(

Có cách nào để nó ko tự khởi động khi mở máy ko các bạn.

rất dễ,nhưng tiếng tàu mình ko nói được.trước tiên nhấp nút trên cùng bên tay phải,nó sẽ hiển thị thanh menu.nhấn nút wa trái 1 lần,xuống chọn dòng thứ 3 là dòng cài đặt ứng dụng,xong chọn dòng thứ 2.xong chọn dòng đầu tiên,sẽ thấy có 2 dòng.dòng trên là tự khởi động,dòng dưới là ko tự khởi động.bạn chọn dòng dưới là oke

Last edited by a moderator:

lvquan1209

Báo cáo all các bác là đã có bản nâng cấp 1.40 E sài đt lên mạng nên k up lên đc.bác nào up lên cho anh em sd :p

vuphihai

Em là em kết con này quá rùi nhưng bày tỏ nỗi niềm thèm bản E hoặc V thì lại sợ bác Minh Thắng gọi là spam quá. Bác nào làm ơn học 1 cua tiếng Tàu để làm lại con này cho anh em nhờ với.

giangvungtau

có Mod nào biết xóa luôn cái folder của nó luôn hok.mình cài mà memory của máy mất 10M.giờ xóa rùi mà vẫn ko lấy lại được 10M.ko lẽ fải 4mát sao????

MinhThang

Manager
Em là em kết con này quá rùi nhưng bày tỏ nỗi niềm thèm bản E hoặc V thì lại sợ bác Minh Thắng gọi là spam quá. Bác nào làm ơn học 1 cua tiếng Tàu để làm lại con này cho anh em nhờ với.

Cái quan trọng là chưa có cách nào VH hay En hóa đấy bạn, chứ không phải là không biết tiếng Tàu để làm, các pm như TTPod cũng là tiếng Tàu và nhiều pm khác anh em vẫn làm được đó bạn.

banlc

gửi các bác link down bản ggheart v1.4 em chưa có thời gian test các bác test thử nha http://www.mediafire.com/download.php?nmqqjidqxkz

Bản này có thêm 1 giao diện nữa, màn hình động khá đẹp nhưng sẽ khó cho những máy yếu Ram. Nói chung là có tiếng Anh thì mới dùng, còn tiếng Tàu thì cài để Test thôi, chứ cũng không dùng được. Mình cài thử để Test và cũng đã remove rồi.

jony982

Bạn ơi coi lại cái link box.net hộ mình,không down được,còn mediafie thì mình chịu rồi không xài được link đó!thanks...

cái line box mình vẫn down được bình thường mà! bạn thử lại xem!

jony982

mình vẫn cài được bình thường , :) giao diện rất tuyệt đúng là đẹp hơn cả iphone ! nhưng cái mobi heart khi sử dụng được khoảng 1 giờ thì cứ tự thoát ra rồi tự chạy lại rồi lại thoát ra đến khi nóng ruột X-( bấm nút đỏ mới thoát hẵn ra được! chắc đây là bản sài thử thôi! :( có ai có K E Y thì cho mình xin với!

giangvungtau

mình vẫn cài được bình thường , :) giao diện rất tuyệt đúng là đẹp hơn cả iphone ! nhưng cái mobi heart khi sử dụng được khoảng 1 giờ thì cứ tự thoát ra rồi tự chạy lại rồi lại thoát ra đến khi nóng ruột X-( bấm nút đỏ mới thoát hẵn ra được! chắc đây là bản sài thử thôi! :( có ai có K E Y thì cho mình xin với!

nó ko có đòi key bạn ơi,mình đã cài và sử dụng bình thường.có thể bạn máy bạn ko hợp hoặc lâu lâu bị thôi,bạn thử tắt máy khởi động lại xem sao nha

jony982

nó ko có đòi key bạn ơi,mình đã cài và sử dụng bình thường.có thể bạn máy bạn ko hợp hoặc lâu lâu bị thôi,bạn thử tắt máy khởi động lại xem sao nha

vẫn không được! bạn sử dụng bao lâu rồi? thêm cái chuồn chuồn ỏ cua bò thử xem nó có bị vậy không?

giangvungtau

vẫn không được! bạn sử dụng bao lâu rồi? thêm cái chuồn chuồn ỏ cua bò thử xem nó có bị vậy không?

mình sử dụng đã 3 ngày,test trên N76 oke.ko bị lỗi gì hết,bạn hãy thử gỡ bỏ ra rồi cài lại xem sao nha

May minh la E71 co the huong dan cu the cai the nao o?minh cai xong no bao phai tat che do quay ngang man hinh.tieng trung doi voi minh thi vo tu

Status
Không mở trả lời sau này.