• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINKS SHIP ROM WM6.5 CHO HTC HD2 (LEO) ★

cuongyeuha

Máy of mình tự nhiên cứ bị tre0 và tự RS hoài, k bjk bị j nữa
bj h mỗi khj up rom xong là cứ bị đứng ở màn hình chờ hoài lun k vào đc win cứ faj RS ỏ tháo pin ra vô cả chục lần thì may ra mới vào đc
có ai bị giống mình k chỉ mình với
mình đã thử up nhìu bản rom khác mà vẫn k đc
-up lại rom ship lun cũng k đc
-FORMAT HD2 với TASK 29 cũng k xi nhê
- up radio mới lun cũng k ổn
huhuhu.......
đem ra chỗ mua máy, còn BH mà nó nói cái nì k BH tại vì up Rom oy
giúp mình với
cảm ơn mọi ng
Máy mình sau mấy lần up rom bây giờ cũng bị như bạn rồi :( Hix, không hiểu sao nữa đúng đợt này cần dùng máy thì lại bị vậy. Thử các loại rom rồi làm đủ các bước mà vẫn không si nhê. Bây giờ mãi mới bật được máy lên mà dùng được một lúc nó bị reset thì lại phải tháo pin đợi cả tiếng :(. Có ai biết cách chữa trị không giúp mình với

connguab

Máy mình sau mấy lần up rom bây giờ cũng bị như bạn rồi :( Hix, không hiểu sao nữa đúng đợt này cần dùng máy thì lại bị vậy. Thử các loại rom rồi làm đủ các bước mà vẫn không si nhê. Bây giờ mãi mới bật được máy lên mà dùng được một lúc nó bị reset thì lại phải tháo pin đợi cả tiếng :(. Có ai biết cách chữa trị không giúp mình với

sau bao ngày mệt mỏi và buồn bã, mình đã cho e nó ra bệnh viện oy, đang chờ kết quả
hồi hộp quá
hem bjk tiền viện phí bao nhju nữa đây
huhuhuhuhuh

cuongking

máy e bị đứng hoài, up lại thử rom ship xem sao

sau bao ngày mệt mỏi và buồn bã, mình đã cho e nó ra bệnh viện oy, đang chờ kết quả
hồi hộp quá
hem bjk tiền viện phí bao nhju nữa đây
huhuhuhuhuh

bn trả lời sao rồi bạn, máy mình cũng bị :((

Last edited by a moderator:

kidokito

Máy con trước khi Up room cook là os 2.10 vậy giờ con up room ship 2.11 được không vậy bác Quang?

hunggau75

1 rừng rom luôn, nhưng hổng thấy rom tiếng Hoa, bác nào có share link cho mình với.

Thanks.

bolide

Mọi ng có ai có link tải bản Room ship này ko ạ
Spl 1.42.0000
room version:1.66.707.1(76641) wwe
radio: 2.07.51.22_2
Cái radio khác so với bản room 1.66.707.1 mà Man PhamQuang đưa. Ko biết sai radio version có đc bảo hành ko ạ.
Máy mình mua ở SIngapore.