• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINKS SHIP ROM WM6.5 CHO HTC HD2 (LEO) ★

tpmmyphan

Mình mới mua con HD2 ở TQ.hiện tại máy mình đang sử dụng bản Rom (HD2_23569_V35AC5_Manila_New), nhưng bản này không có tiếng trung ,do mình đang học học tiếng trung nên cần bản tiếng trung để sữ dụng. Bác nào biết bản rom nào giống bản V35A ,sử dụng tiếng Anh nhưng có thể nhập được file tiếng trung chỉ mình với. phiên bản khác cũng được miễn giao diện đẹp là ok.
thanks các bác nhiều!!

Mình mới mua con HD2 ở TQ.hiện tại máy mình đang sử dụng bản Rom (HD2_23569_V35AC5_Manila_New), nhưng bản này không có tiếng trung ,do mình đang học học tiếng trung nên cần bản tiếng trung để sữ dụng. Bác nào biết bản rom nào giống bản V35A ,sử dụng tiếng Anh nhưng có thể nhập được file tiếng trung chỉ mình với. phiên bản khác cũng được miễn giao diện đẹp là ok.
thanks các bác nhiều!!
Bạn tìm font tiếng Trung cài vào là okie, kèm thêm bàn phím tiếng Trung nữa cho đủ bộ...

jennydontcry

thanks các bác nhiều!!

Bác cứ dùng ROM tiếng Anh WWE như bản V35A của PDAVIET và cài thêm 2 file cab dưới đây vào là có thể đọc và gõ tiếng Trung ngon lành thôi :
1-Font tiếng Trung:
Font China.cab
2-Bộ gõ tiếng Trung:
HTC Rhodium A4 IME V2.8 WVGA.cab
Chúc vui!

QuangAK

Báo cáo với các Bác là em đã lên đời rồi! :ar! Con HD1 em cho mụ bổi nhà em dùng. Rất vui đc "chòi mâm son" cùng các Bác :D

buiquynhthinh

Hôm nay cũng tập tành thử Up phát xem sao, cảm ơn các bác PDAViet đã nghiên cứu và chia sẻ

dminh

tks bác quang nhìu nhìu, em có cây hd2 bị vàng màn hình, do board bị, k bít up hết đc k

wan

để thử tải bản rom TMOBILE gốc về xem...........................thanks MAN PQ