• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTaskMan v1.30 (Eng-Viet)

Status
Không mở trả lời sau này.

hugon72

ý bạn nói cái chờ dự phòng của máy pải không? giờ mất tiu rồi đó :D
thank bro nhung cụ thể hơn chút nữa là phài chạy 1 tác vụ nào đó rồi mới tìm thấy luật chương trình cùa chờ dự phòng,chứ 1 mình nó ko sao hiện cái luật chương trình.1 lần nữa thank bro

2356

Vấn đề là ko biết cài đặt ở đâu thôi, giờ đã biết roài, cảm ơn Vothien chỉ dẫn, ai mà ngờ nó là cái đó :))

PM đã được Việt Hóa, nhiệm vụ của chúng ta chỉ là Test và vọc nữa thôi mà bạn, nhiệm vụ quá đơn giản :D Cứ vọc thẳng tay thì mới nhớ lâu được :D
Mà cái đoạn <Hủy mục ...> gì đó bác Thiện sao hok địch thành "Dạng lưới Task List" gì gì đó ta, đọc dễ hiểu hơn là <Hủy mục ...> nhiều :D Góp ý sơ sơ cho bác 1 tý, đừng la mình nhiều chuyện nhá :))

Joker113

Tình hình là e đã down bản này về và k có cài đc nhá các bác. DUg lượng 125Kb

Chienkon88

Máy gì mà cài không được hả bạn? Nói thế ai biết là đàn bà hay đàn ông, Pê đê hay Ô môi=))

Ơ cái lão Thiện này thiệt là , nhỡ người ta là " Công Công " thì sao =)) :D :)) , " Thái Dám " cũng hôk được hả cưng >:);;) :-?

Chúc vui !

nightstar85

cần giúp

mình cài bản này được rùi nhưng khi kick vào icon chương trình thì nó báo MENU : Feature not supportep mấy pro giúp

z01222282682

mình cài bản này được rùi nhưng khi kick vào icon chương trình thì nó báo MENU : Feature not supportep mấy pro giúp

bạn dùng cho máy nào thế? nó báo là không hỗ trợ đó :D bạn dùng bản cũ thử dc hem:D chúc vui

nightstar85

bản cũ thì mình dùng rồi , nhưng thấy bản mới này hay hay lên muốn dùng thử, minh dùng n80

Karasumy

Mình gặp một vấn đề là khi cài phần mềm này vào N5320, tắt máy đi bật lại thì nó tự khởi động luôn cả Music Player, chả hiểu sao nữa, có ai biết cách khắc phục không?

ninhhot

Mình gặp một vấn đề là khi cài phần mềm này vào N5320, tắt máy đi bật lại thì nó tự khởi động luôn cả Music Player, chả hiểu sao nữa, có ai biết cách khắc phục không?

Cái này k phải do lỗi cài phầnmềm jacktackman đâu b.hôm kia m có hack 1 con 5320 cứ khởi động lại máy là phần music plays cứ khởi động theo luôn...có lẽ con này sinh ra nó đã thế oy:D

Status
Không mở trả lời sau này.