• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTaskMan v1.30 (Eng-Viet)

Status
Không mở trả lời sau này.

hugon72

n96 sài ok nhưng ko chay đươc giải phóng ram .sao mấy cái của Th vh có cái chờ dự phòng có cách naò bỏ nó đi không nhìn ngứa mắt lắm.Thank 4 share

z01222282682

n96 sài ok nhưng ko chay đươc giải phóng ram .sao mấy cái của Th vh có cái chờ dự phòng có cách naò bỏ nó đi không nhìn ngứa mắt lắm.Thank 4 share

chọn vào icon muốn bỏ,vào tùy chon->luật chương trình-> trong ô bình thường chọn không bao giờ hiện-> ok xong :D

llTuyetTinhCocll

@ anh thiện: em test cho v5 rồi ý anh.....tất cả đều ok duy nhất nó bị ko hiện ổ đĩa đc thôi......

2356

@ anh thiện: em test cho v5 rồi ý anh.....tất cả đều ok duy nhất nó bị ko hiện ổ đĩa đc thôi......

Chắc bản này chưa hoàn thiện cho V5 :D Mình cũng Test bản này trên con i8910, cũng bị y chang như bạn nói :)) Đành chờ bản sau vậy :D

hugon72

chọn vào icon muốn bỏ,vào tùy chon->luật chương trình-> trong ô bình thường chọn không bao giờ hiện-> ok xong :D

hướng dẫn kỹ tý đi bro trong phiên bản 1.30 ko có đường dẫn như thế ,lưu ý là chờ dự phòng của máy nhé

leepek

Chả hiểu sao,máy tui cứ khi nào thoát cái này,là bấm *#000# hay *#06# là chẳng hiện ra cái j`. Chỉ tít 1 cái . 2` thật

2356

Chả hiểu sao,máy tui cứ khi nào thoát cái này,là bấm *#000# hay *#06# là chẳng hiện ra cái j`. Chỉ tít 1 cái . 2` thật

Mình đã thử làm như bạn nói, và kết quả là vẫn hiện bình thường bạn àh :D Bạn nên kiểm tra lại máy mình xem :D

z01222282682

hướng dẫn kỹ tý đi bro trong phiên bản 1.30 ko có đường dẫn như thế ,lưu ý là chờ dự phòng của máy nhé

ý bạn nói cái chờ dự phòng của máy pải không? giờ mất tiu rồi đó :D

onelove27

em là lính mới ko biết dùng cái này để làm gì bác nào hảo tâm làm bài hướng dẫn giúp em với thansk

pekuon

Sau khi cài xong vào E 63 thấy chạy rất mượt. Tuy nhiên dùng không quen nên lại gỡ ra cài lại Handy....

leepek

Mình đã thử làm như bạn nói, và kết quả là vẫn hiện bình thường bạn àh :D Bạn nên kiểm tra lại máy mình xem :D

Khi mình reset máy thì đc rôi`. ^^. Máy mình vừa reup fw xong. Chắc ko có lỗi j` đâu ^^

onelove27

cái này dùng để làm gì và dùng thế nào vậy.bác nào giúp mình hướng dẫn với.mình là lính mới ko biết rõ lắm ah

leepek

cái này dùng để làm gì và dùng thế nào vậy.bác nào giúp mình hướng dẫn với.mình là lính mới ko biết rõ lắm ah

Cái này là quản lý ứng dụng mà bác. Nói nôm na là nó xem Ram,bộ nhớ máy và thẻ. Các ứng dụng đang chạy. Bật,tắt các ứng dụng nhanh chóng(ko phải vào phần lắp đặt). Nói chung là ai cài nhiều phần mềm thì nên dùng cái này. Chứ tôi,chả cài mấy,nên cài cái này xong,chả thấy tiện ích j` mạnh cả. Nên xóa ^^

2356

Cái này là quản lý ứng dụng mà bác. Nói nôm na là nó xem Ram,bộ nhớ máy và thẻ. Các ứng dụng đang chạy. Bật,tắt các ứng dụng nhanh chóng(ko phải vào phần lắp đặt). Nói chung là ai cài nhiều phần mềm thì nên dùng cái này. Chứ tôi,chả cài mấy,nên cài cái này xong,chả thấy tiện ích j` mạnh cả. Nên xóa ^^

Cài xong dùng nó làm Menu của máy luôn :)) Quá tiện lợi. Vừa làm Menu vừa làm trình quản lý tác vụ :)) Vậy mà bác còn chê :D

nguyenson_44

Chỉ có những ai hay dùng PM quản lý task mới thấy sự tiện lợi và hữu ích của Jbak thôi.

largo_kent

Sao mình cài vào nó ko xếp thành các ô như của bạn nhỉ? Nó chỉ như bản cũ thôi:

largo_kent

Bạn vào cài đặt mà chỉnh bạn, Tiếng Việt hok mà bạn :D

Vấn đề là ko biết cài đặt ở đâu thôi, giờ đã biết roài, cảm ơn Vothien chỉ dẫn, ai mà ngờ nó là cái đó :))

Status
Không mở trả lời sau này.