• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

InfiniteDreams K-RALLY v1.00b for S60v3 SymbianOS9.1 - HOT!!!

Trungls

Mình thấy lần sau bạn nên lịch sự xóa bài đi thay vì post 2 bài thừa thế này.

Bo0Bo0

K hỉu nha..đã nhân 256 đã tìm ra kết quả sửa value roài mà vào game vẫn thế..bác có làm thế nào khác nữa k vậy..cũng dùng Score 1.09 fp2

vqt0812

@bo0bo0: lúc lọc kết quả, bác đc mấy giá trị trả về, em thì em tìm đc 1 thôi, nên lúc thay đổi value thì trong game fần cash (lúc em đang trong shop ý) thay đổi luôn, cũng chưa biết bác làm thế nào. Em là em vào shop, mua kái repair có $5 mỗi lần, tha hồ mà tìm kiếm,hihi

Bo0Bo0

E cũng tìm được 1 kết quả nè..thay đổi tiền thì vào game thấy vẫn thế luôn bó tay vụ này

giangvungtau

thường thì mỗi máy có 1 mã riêng của game này.máy mình thì 008884c35,máy n81 thì số khác.nhưng mình thì thường làm như thế này là ra.lúc đầu mình vào chơi đầu tiên của cuộc đua giải champoinship,sau đó có nó cho sẵn mình 500 hay 1000.mình sẽ mua đồ sao cho còn 100.rùi nhân với 256 sẽ ra 25600,tìm bên pm ăn gian sẽ ra 1 dãy,sau đó mình vào shop mua thêm tên lữa còn 50.tiếp tục lấy 50 nhân với 256 sẽ ra 12800.thế là ra 1 hoạc 2 giá trị.và mình sẽ ra số tiền phải khủng nhé.lúc đầu ko biết mình kê lên 500000,vào game thì chỉ có được gần 1000.đó là cách mình làm.

bluedragon0307

thường thì mỗi máy có 1 mã riêng của game này.máy mình thì 008884c35,máy n81 thì số khác.nhưng mình thì thường làm như thế này là ra.lúc đầu mình vào chơi đầu tiên của cuộc đua giải champoinship,sau đó có nó cho sẵn mình 500 hay 1000.mình sẽ mua đồ sao cho còn 100.rùi nhân với 256 sẽ ra 25600,tìm bên pm ăn gian sẽ ra 1 dãy,sau đó mình vào shop mua thêm tên lữa còn 50.tiếp tục lấy 50 nhân với 256 sẽ ra 12800.thế là ra 1 hoạc 2 giá trị.và mình sẽ ra số tiền phải khủng nhé.lúc đầu ko biết mình kê lên 500000,vào game thì chỉ có được gần 1000.đó là cách mình làm.

Cám ơn bạn, mình làm dc rồi. Nhưng mà mình ko hiểu tại sao lại phải nhân với 256 nữa:-/

Bo0Bo0

Xp thì em hack đơn giản..nhưng đek hỉu sao tiền em hack khó thế..mãi mà chưa được bực cả mình..chả nhẽ lúc nào cũng nhằm nhằm còn 100 tiền à..khó lắm bác à

giangvungtau

Xp thì em hack đơn giản..nhưng đek hỉu sao tiền em hack khó thế..mãi mà chưa được bực cả mình..chả nhẽ lúc nào cũng nhằm nhằm còn 100 tiền à..khó lắm bác à

đúng rồi đó bạn,mình toàn làm thế vì hình như khi mình còn lẻ tiền là làm hoài ko ra.mà chỉ đúng 1 lần thôi,lần sau dù còn tiền chẳn nó cũng ko tìm được.mình đã làm thử rồi

tricktrick

may ban chi giup minh sao tren 6120c cai dc nhung vao choi lai man hinh den goy lai thoat ra !! Help !!:(~X(

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 33 minutes:

san may bac chi e dum cai shorcut key cua may 6120c nam o dau zay !! Thanks !!

Chỉnh sửa cuối:

hoctho

minh dung may n76 ko hieu sao ko cai dat xong ko choi duoc vao la bi da ra cay mui lam roi

ilovegreen

sao máy 6120c cài xong vào chơi thấy màn đen chả thấy gì rồi bị thoát ra luôn
giúp với!! Game này hay lắm