• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

InfiniteDreams K-RALLY v1.00b for S60v3 SymbianOS9.1 - HOT!!!

cuongbep

Có thể là mình ko down file kia mà lai down file này :D. Nhưng vì thấy nhiều bạn bảo nó đòi CR nên mình mới chỉ vào đấy thôi. Hì hì.

cuongbep

Phải nói games này là games đua xe hay nhất mình từng chơi. Xét về nhiều mặt: Như đồ họa, âm thanh, đặc biệt là loading rất nhanh (Ko như Asphalt.3 của n-gage đâu nhé) Nói chung game n-gage mình thấy có 1 nhược điểm lớn nhất là loading lâu và dung lượng hơi lớn.
Mình đã down và về chơi rồi, rất hay đó các bạn, mình down bản 1.01 đã CR@ck ở trên nè. Down về là chạy luôn, ko đòi gì hết.
Trong tình trạng khan hiếm game hay thì 1 game như thế này là ko thể bỏ qua. :D
Chúc a e vui vẻ.
Mà mình mới chơi nên thấy nó đc có vài map thì phải. Bạn nào biết nhiều map nữa thì poss lên cho a e down về chơi nhé.
Cài thất bại trên N81 8G. Hiện icon nhưng nhấp vào ko co phản ứng (Ko hiểu)
Thành công trên N95 8G.

Kenji1992

Có thể là mình ko down file kia mà lai down file này :D. Nhưng vì thấy nhiều bạn bảo nó đòi CR nên mình mới chỉ vào đấy thôi. Hì hì.

sax thì bạn bảo là file này hok có CR nên cứ đow và dùng bt . làm gì mà phải úp link khác .

cuongbep

ừ ừ. Do mình ko biết ấy mà. Thông cảm nha. Mình sẽ lưu ý về viêc này. Thak!

demxuanthu

Đúng là game này cài trên các máy khác chơi ngon lành kể cả E63...v.v...nhưng riêng N81 thì cài vào xong đến lúc mở để chơi thì bị out ko thể run đc.

giangvungtau

Đúng là game này cài trên các máy khác chơi ngon lành kể cả E63...v.v...nhưng riêng N81 thì cài vào xong đến lúc mở để chơi thì bị out ko thể run đc.

mình đã test trên n81 chơi oke.bị out là do ko thể chơi trực tiếp nên nếu bạn đã cài Handy taskmant thì chọn vào trong đó để chơi.hoặc bạn có thể vào trong cài đặt của máy,vào shortcuts key,chọn game kally để ngoài màn hình chơi sẽ được.

Trungls

Không biết bạn nào có bản chơi Multiplayer wa Bluetooth không nhỉ ? Chơi một mình buồn wá. Xin thêm chỗ down map, xe mới nữa :D.

Bo0Bo0

Sao game này người hack được tiền người hack được xp là sao nhỉ..dùng Sorcerer mà k được

giangvungtau

Không biết bạn nào có bản chơi Multiplayer wa Bluetooth không nhỉ ? Chơi một mình buồn wá. Xin thêm chỗ down map, xe mới nữa :D.

game này thấy bên mạng nước ngoài giới thiệu chơi wa bluetooth mà mình nhìn hoài cũng chẳng thấy đâu cả.

Trungls

Menu game bên dưới phần Single Play có để trống một dòng. Mình nghĩ là dành cho Multi nhưng phải bản khác.
Còn vụ down map, xe mới nữa chứ.

giangvungtau

Menu game bên dưới phần Single Play có để trống một dòng. Mình nghĩ là dành cho Multi nhưng phải bản khác.
Còn vụ down map, xe mới nữa chứ.

cũng có thể vì mình xem thấy hình minh họa của game bên trang nước ngoài chụp thì chỗ hiển thị đạn và mìn nó nằm ngang chứ ko nằm đứng và đua màn nào rất lạ.nên mình nghĩ phải có 1 phiên bản nữa mà mình nghĩ chắc của máy giành cho màn hình cảm ứng

koko1986

Sao máy mình cài vào không chơi được nhỉ? mình dùng 5700
bạn có thể vào trong cài đặt của máy,vào shortcuts key,chọn game kally để ngoài màn hình chơi sẽ được. mình cũng đang dùng 5700 và đã chơi ngon :D