• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

InfiniteDreams K-RALLY v1.00b for S60v3 SymbianOS9.1 - HOT!!!

Bo0Bo0

Uh mình cũng chi hack được Xp mà k hack được tiền..
Bản mình đang dùng la 1.01 chả biết còn bản nào nữa k

mrchunk

" expired certificate " lúc cài đặt nó hiện lên thông báo thế a ơi. Thế là không cài được =.="

mấy bạn hack được exp cũng mừng.mình chả hack được cái nào hết.còn lời giới thiệu là có thể tải map và car nữa mà tìm mãi không thấy.trên các dien đàn nước ngoài cũng xôn xao cái vụ này nhưng cũng chả ai có thể down được cả.mong 1 ngày có thể chơi qua bluetooth.mình bít 1 game chơi qua bluetooth khá giống game này,các bác chơi đỡ trong khi game này được hoàn thiện nhá.game dó là game 4x4rrally, khá giống game krally của mình nhể

cái đó là do bạn chưa hack phone.nếu không hack được thì xin 1 key và cer trên diễn đàn rồi sign game mới cài vào máy được nha bạn.

vqt0812

Đã hack đc tiền rùi các bác ah.
Đơn giản là các bác lấy số tiền nhân với 256, rùi tìm kiếm thui.
Vd nhá:
Lần1: $200 => 51200
Lần2: $192 => 49152
Nào thừ đi, đảm bảo okê liền ah.

giangvungtau

Đã hack đc tiền rùi các bác ah.
Đơn giản là các bác lấy số tiền nhân với 256, rùi tìm kiếm thui.
Vd nhá:
Lần1: $200 => 51200
Lần2: $192 => 49152
Nào thừ đi, đảm bảo okê liền ah.

tại sao phải nhân với 256 vậy bạn???

vqt0812

@giangvungtau:Trời, bạn hỏi khó quá ah.
Nhẫn với 256 chắc để mình k hack dc thui,mà sự thật là vẫn hack đc,hihi
Bạn thử có dc k vậy?
Mình mò mãi mới ra.mất 20p liền ah.hihi

vqt0812

@auto: Với em, hack là luyện tay ngề, chứ khuyên kác bác đừng hack,hack rùi k có hứng chơi nữa.hic

giangvungtau

@giangvungtau:Trời, bạn hỏi khó quá ah.
Nhẫn với 256 chắc để mình k hack dc thui,mà sự thật là vẫn hack đc,hihi
Bạn thử có dc k vậy?
Mình mò mãi mới ra.mất 20p liền ah.hihi

mình đã là mà ko được,lúc đầu được có 1 lần mà mình nhấn 50000 thì có 700.giờ nhấn hoài thì tiền vẫn như thế.nhân với 256 mà ko thấy gì,có lúc số tiền lớn wá ko tìm thấy

vqt0812

@giangvungtau:
Có thể phạm vi tìm kiếm bị lỗi, bạn khởi động lại sorcerer đi thử xem, mình vẫn hack ầm ầm.hiii. Bác Auto xem chừng hack xog rùi chán muốn die kìa.hehe
Ah,minh dung sorcer v1.09 fp1,n95-1 v35.002 hacked^^

mrchunk

làm thế nào để hack phone hả anh ơi có thể chỉ cho e đường link ko để e vào e đọc :D

Faint

Trò này công nhận là rất tuyệt, nhưng mà em có câu này hơi lạc đề 1 chút là mấy game hay hay của Infinite Dreams hầu nhứ đều có trên S60v3 nhưng có cái game đặt bom Explode Arena hình như không có hay sao ý, game này cũng rất hay, trước chơi trên 7610 suốt, nếu bác nào có share đi