• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn VH ngôn ngữ Việt cho N73 & các máy không hỗ trợ.

Status
Không mở trả lời sau này.

troly

Well-Known Member
Một mớ này, nhìn thấy mà phê. Chưa dịch nhé. Nói vậy thôi có những files bên trong không có gì cả

Tải về cả đống này

@All: Chủ đề này đến 8h45' ngày 12/4/2010 Đã xem là: 3,615 (ba nghìn sáu trăm mười lăm người xem)

Được thanks tổng cộng là: 13 lần =))=))=))=))

Thành thật chia buồn nhé :)):)):)). Niềm vui của bản thân là chính mà>:)

thanhthuc0308

Lưu ý : Nếu mà một trong 2 file ở Bước 2 mà tắt trước những file đó thì việc gõ phím sẽ không
có tác dụng? mình không hiểu? xin chỉ giáo?

Chỉnh sửa cuối:

vienanh68

Rất cám ơn tất cả các bạn (nhất là bạn vothien12345) đã vì sự nghiệp VH N73 đã bỏ ra rất nhiều công sức. Tôi nghỉ rằng tất cả mọi người đều biết ơn các bạn dù có nhấn "cám ơn" hay không! Nói thật tôi và rất nhiều các bạn khác rất muốn góp một tay với các bạn nhưng khả năng thì rất hạn chế, có thể nói là =0!!! Vì thế chỉ biết tải về và nói lời cám ơn mà thôi. Rất mong bạn đừng buồn nha vì tất cả chúng tôi (những người chỉ biết tải về) vô cùng biết ơn tất cả các bạn, những người tài năng đã tạo nên topic này. Xin trân trọng càm ơn tất cả các bạn.

troly

Well-Known Member
Lưu ý : Nếu mà một trong 2 file ở Bước 2 mà tắt trước những file đó thì việc gõ phím sẽ không

Bạn để cái 'Lưu ý' nhìn vãi ra luôn sau khi tắt 2 file ở Bước 2, vào Jbak Taskman bằng cách bấm giữ Menu, đóng tiếp file Standby mode (file này phải đóng nhiều lần) kiểm tra bằng phím số khi nào được thì xong:)):D:O

Thangnd31082

Hiện nay em đã viết được 997 bài viết rồi. Dự định đúng 1000 bài sẽ ngưng tham gia PV:D Mà cũng có khi dừng ngay bài này luôn

Có đâu quy định là lạ vậy ! Spam hay là thật đấy ? Việt hóa xong cho N73 rồi hãy ... tính tiếp !

khoa3G

@vothien12345,k fải mọi người k thanks a ðâu,có thể có những ng k có dk online = pc mà chỉ online = mobile,e là 1 vd ðiển hình nà.dùng những bao nhiêu pm của a mà chưa thanks a ðc 1 lần e kũng thấy áy náy nhưng ðành potay vì online = mobile.
Sao a lại muốn ngừng tham ja PV vậy.

Chỉnh sửa cuối:

khoa3G

@thanhthuc0308.dùng jabtask man ðơn jản mà.bạn vào jabtask man>công cụ>các p.m chạy ẩn>ðóng stanby more > ẩn jabtask man>ấn menu rồi thoát khỏi menu là dc.

nguyentanbinh

Well-Known Member
Cách của bác nguyentanbinh bắt buộc phải chạy ẩn thằng Sistail. Như vậy sẽ tốn RAM

Hãy dùng Processlist v0.3 Tại đây, chỉ có vài kb sau khi cho 2 em StandbymodeTelephone lên đường thì cũng không cần chạy ẩn Processlist

- Đầu cần chạy ẩn đâu vothien12345 sau khi tắt xong 2 cái đó vào lại tắt thằng Standbymode thế là sử dụng bình thường.

nguyentanbinh

Well-Known Member

- Ok vì tắt 2 file đó tất nhiên là ko gõ phím được. Vì thế mới vào lại Sistail tắt lại thằng Standbymode này thoát ra thề là mọi việc hoàn toàn theo ý muốn. Chúc bạn thành công

nguyentanbinh

Well-Known Member
- CẬP NHẬT TẤT CẢ NHỮNG FILE ĐÃ HOÀN THÀNH

- Đây là những File đã hoàn thành, để mình cập nhật những File chưa làm up lên chia nhau ra mà là cho xong ý tưởng này.

1/ Link Hoàn thành : http://www.mediafire.com/?mnocwymzzdw

2/ Link Chưa hoàn thành : http://www.mediafire.com/?xwxtknnj2rk

_ Các Member và mod save và làm tiếp tục để giúp Vothien12345 hoàn thành ý tưởng N73 Tiếng Việt

Chỉnh sửa cuối:

Se7enhiru

Mình lỡ tay up lên FW 43.0.1 rùi giờ copy file của các bạn zô liệu có TV ko nhỉ. HD nha .... (FW TQ)

thanhthuc0308

Dạ làm vài câu Spam để xả Strees tí thôi ạ:D
Vì ngày cá tháng tư đã qua mà em chưa nói láo câu nào:D

Có lẽ lại phải làm thêm một bài hướng dẫn bằng hình ảnh cho những người không biết dùng phần mềm JbakTaskMan chăng?

không cần đâu bạn! mình dùng jbak lâu rồi, mình chưa test nên mới hỏi thế? mình hỏi vì câu văn bạn viết mình đọc hoài mà không được thông suốt! dù sao cũng cám ơn diễn đàn rất nhiều!

hungmanh84

Lại spam rùi. Upload thêm phần đồng bộ và cài đặt e -mail
http://files.myopera.com/hungmanh84/files/resource.zip
cho mì hỏi ai biết file tin nhắn màn hình chính là file nào không mình tìm mà không thấy
thành ra nửa anh nửa việt

Chỉnh sửa cuối:

N5320

Mình lỡ tay up lên FW 43.0.1 rùi giờ copy file của các bạn zô liệu có TV ko nhỉ. HD nha .... (FW TQ)

Mình cũng up lên 43.0.1 rùi liệu co TV ko vậy . Vothien12345 ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

vanmanh_vm

các bác cho em hỏi có cách nào việt hóa được 7610 không vậy em tìm mãi mà không thấy

Se7enhiru

Mình download các file về rùi thì các bước tiếp theo làm thế nào. Chưa dùng N73 bao h. HD cụ thể nha vothien. thank

ngoctugttn123

Vothien oi. mình down resource của bạn ở trang 14 bài 132. về copy đúng như thế nhưng khi vào Rompatcher kích hoạt C2z thì máy bị đơ luôn. Phải rút thẻ ra, tháo lắp lại pin mới bật lên được
Giờ mình down cái resource của bạn ahgnaoh_h2t ở trang 16 bài 157 thì không copy đè vào C:\ được nữa. Vì không copy được file gì ý.Bây giờ máy của mình ko thể vào được X-ploer, và rompatcher nữa nên mình không ghi lại được cho bạn chính xác những lỗi đó. Bây giờ vào rompatcher và 1 số các ứng dụng khác mình cài ra (như logo easy, ẺDSshot...) không vào được nữa. icon mặc định của những ứng dụng đó cũng bị mất. vào thì báo lỗi : System error
Máy mình là N73ME V 4.089.42.2.1 RM-133. Giờ phải làm như nào để vào được những cái đó? Và máy mình như thế thì dùng cái resource nào thì chuẩn?
Khi copy resource vào C:\ bị báo lỗi không thể copy được là bị sao vậy. Lúc đầu mình có vào Rompatcher Enabel rồi

ngoctugttn123

Reset lại là OK thôi. Nếu không copy hay delete được thì dùng xóa rác của Kp_enter nhấn phím 4 tắt Sysapp, telephone, stanby mode là ok

bạn cho mình pm kp-enter được ko. mình chưa dùng pm này bao giờ nên chưa hiểu lắm

Nếu có thể bạn up lên hộ mình nha. mình ko có cáp hay đầu đọc thẻ ở chỗ làm nên mình down trực tiếp = đt. thanks bạn

doublekill99

sao minh lam theo hd baj 87/9 thj phan tjn nhan 1/2 anh viet , con cach nao khac ko thjen , on dt th0ng cam nha , thanks

Status
Không mở trả lời sau này.