• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách h@ck các FW mới đơn giản. Phần II

Anhquoi

6120c mình dùng helo0x2.03 unpacking hoài ah. Ai dúp em hack con này với thank

bluedragon0307

Mình mới chuyển từ N73 lên N78, mìn muốn hỏi N78 là OS9.3 FP2 đúng ko? FW 30.011 hack bằng cách nào là ổn định nhất? Thanks mọi người đã quan tâm :)

Chỉnh sửa cuối:

AndyCuong

Supper Moderators
Mình mới chuyển từ N73 lên N78, mìn muốn hỏi N78 là OS9.3 FP2 đúng ko? FW 30.011 hack bằng cách nào là ổn định nhất? Thanks mọi người đã quan tâm :)

bạn nên xem trên topic 1 nhé! n78 hack tốt nhé bạn .

6760s có hack đc k vậy mấy anh

còn này mới quá , bạn thử dùng HelloOX v2.03 xem , không được chỉ dùng CFW thoi.

hungpro_tn

Em dung mobile online nen han che ko doc het cac trang duoc. Ai hack duoc 3250 v4.14 thi chi?em voj. Em thu?du?cac loai ma ko dc. Cer va key em da co tren http://cer.opda.cn roj, dung helloOX 1 VS 2 deu khong the cai duoc rom patcher. Hack bang secman van khong duoc.
Sorry may em chua hack nen chua cai font vs bo go tjeng viet duoc. Mong cac anh thong cam?
Mong rang la hack duoc. Hux

nlphong75

mình mới mua con e72 thì mình dùng thằng nào.mình down bản 2.03 về nó chạy unpacking hoài chán quá.ai biết chỉ dùm mình

AndyCuong

Supper Moderators
mình mới mua con e72 thì mình dùng thằng nào.mình down bản 2.03 về nó chạy unpacking hoài chán quá.ai biết chỉ dùm mình

E72 firmware trên 031.023 là không hack được bằng HelloOX , chỉ hack bằng CFW.

IPviet

Bác nào có FW đã hack sẫn thì cho em xin link downl với...em up bầng jaf may ra ổn.em xài N97 các bác ạ.
Thanks all các bác nhé!!!

AndyCuong

Supper Moderators
Bác nào có FW đã hack sẫn thì cho em xin link downl với...em up bầng jaf may ra ổn.em xài N97 các bác ạ.
Thanks all các bác nhé!!!

N97 bạn qua bên S6v5 tìm nhé! chổ này là S6v3.

taychojlc

E72 firmware trên 031.023 là không hack được bằng HelloOX , chỉ hack bằng CFW.

anh cường cho em hỏi nếu không hack được bằng HelloOX .phải chạy bằng CFW. vậy anh có thể cho em bản ấy được không?

AndyCuong

Supper Moderators
không au biết hack 3250 v4.14 à. em đã thử hết các cách hack rùi mà kô đc T.T

không ai giúp à T.T hức giúp em với :(

3250 bạn thử làm bằng cách 1 bên LINK này nhé!

cái nào dùng cho 5320 v 5.16 vậy em cài toàn báo lỗi giúp em với:-/

5320 bạn thử làm bằng cách 1 bên LINK này nhé!

nếu là Nokia 5320 XpressMusic là S40 không cần hack nhé bạn.

anh cường cho em hỏi nếu không hack được bằng HelloOX .phải chạy bằng CFW. vậy anh có thể cho em bản ấy được không?

bạn qua bên này xem nhé! LINK

Chỉnh sửa cuối:

hungpro_tn

3250 bạn thử làm bằng cách 1 bên LINK này nhé!
Thank bác, em phải dùng thêm bộ hack Secman của BinPDA mới cài được roompaches nhưng máy nó vẫn kô thể nào cài đc các ứng dụng Unsign luôn. coi như là chưa hack @@

Chỉnh sửa cuối:

chjthanh

cho mình hỏi N81 V 21.0.010 thì dùng bản nào để hack??? FW mới nhất của N81 RM-223 la` nhiu vậy???