• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách h@ck các FW mới đơn giản. Phần II

duythanh1204

e sử dụng máy N91, e chạy cái helloOX2 để hack mà nó đến phần unpacking file thi cứ o đó hoài. có bác nào biết không chỉ e với.hichic...mới mò mẫm hạck nên không biết làm như thế nào cả. e đã có cẻ và key roi.

hieu_mobilehn

e sử dụng máy N91, e chạy cái helloOX2 để hack mà nó đến phần unpacking file thi cứ o đó hoài. có bác nào biết không chỉ e với.hichic...mới mò mẫm hạck nên không biết làm như thế nào cả. e đã có cẻ và key roi.

N91 hack độc lập được , không cần phải dùng đến Helloox nhé ? Bạn seach HelloCarbide.sisx chỉnh lùi về 1 năm trước , là cài đc , nếu chưa biết làm nữa thì seach google là có ngay nhé ?

duythanh1204

hôm nay e có up FW cho cái con N91 này và sử dụng Helloox2 để hack. E làm theo hướng dẫn của diễn đàn và cũng tạo ra dc cái Rom patch nhưng không biết như vậy là đã hack được chưa. E thử cài mấy cái phần mềm vào nhưng thấy chưa được nữa.hichic...Pro nào jup với!

shin89

các pro cho e hỏi sao e cái cái helloOx2 vào máy nó báo chứng chỉ bị lỗi là sao vậy, ai biết chỉ giúp e với, à, sign cái helloOX2 là làm sao vậy mấy proo, có bài nào chỉ tường tận cụ thể k, e gà lắm, k biết làm
hic..hic

binladen1206

Active Member
các pro cho e hỏi sao e cái cái helloOx2 vào máy nó báo chứng chỉ bị lỗi là sao vậy, ai biết chỉ giúp e với, à, sign cái helloOX2 là làm sao vậy mấy proo, có bài nào chỉ tường tận cụ thể k, e gà lắm, k biết làm
hic..hic

HelloOx là dùng để hack máy nhé bạn, muốn sign nó thì bạn phải có file cert & key. Bạn có thể tự lấy trên OPDA hoặc nhờ a e trong diễn đàn lấy dùm.=D>

3Cao

các pác ơi !
chỉ giúp mình hack con nokia E5 với
mình chạy đến phần unpak thì đợi 1 tiếng đồng hồ chẳng thha61y ăn thua gì?, mình làm lại 3 lần mà chưa được

custom version : 041.021.c00.01
software version: 041.021
model : E5-00
last update: not updated

các pác giúp mình hack con này nhé
Thân

hai_dung

nhờ anh thắng chỉ giúp, cách h a c k co E72, em xem tất cả những bài viết liên quan đến h a c k phone nhưng chưa tìm ra cách cho E72, rất mong sự giúp đở của anh. cảm ơn rất nhiều

MinhThang

Manager
nhờ anh thắng chỉ giúp, cách h a c k co E72, em xem tất cả những bài viết liên quan đến h a c k phone nhưng chưa tìm ra cách cho E72, rất mong sự giúp đở của anh. cảm ơn rất nhiều

Máy của bạn FW bao nhiêu?

ninhhot

software version 031.023

software version date 31-Mar-2010

custom version 031.023.C00.01

Model E72-1

mong sự giúp đở của các anh. thanks

Với FW này của E72 thì hello chưa hack dc.B phải hack bằng phonix b qua bên topic FW xem cách hack bằng phonix.chúc thành công

bastos1984

máy e nokia 5800 XM
sài version:50.0.005.C03.01
imei:358279037437744
ko bik hack bằng hello nào e đã thử 2.03 và 2.01 nhưng vẫn ko đc tới phần unmapping file là nó chạy hoài

AndyCuong

Supper Moderators
máy e nokia 5800 XM
sài version:50.0.005.C03.01
imei:358279037437744
ko bik hack bằng hello nào e đã thử 2.03 và 2.01 nhưng vẫn ko đc tới phần unmapping file là nó chạy hoài

5800 v5.0 không hack được bằng HelloOX , chỉ có thẻ Hack bằng Cook firmware .

adgjmwtpmjg

ai lấy hộ mình số sê-ri này : 356776020078544 cám ơn anh em trước
sẵn tiện cho mình hỏi N96 verision 11.018 hack heloo bản V mấy vậy ;;)