• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ HD2 (LEO) RADIO ROM - CÁC PHIÊN BẢN ★

alanlee

Theo bác PhamQuang thì : Tại VN, những ai sử dụng dịch vụ của MOBIFONE và VINAFONE nên Update phiên bản Radio có mã hiệu: 2.10.50.28_2-KR sẽ ổn định và tốt hơn.

Cho mình hỏi các bạn nào sử dụng các phiên bản mới hơn có trục trặc gì không nhỉ ( do mới tậu được 1 em nên hỏi thăm :-/ ).

ancola66

Super V.I.P
Theo bác PhamQuang thì : Tại VN, những ai sử dụng dịch vụ của MOBIFONE và VINAFONE nên Update phiên bản Radio có mã hiệu: 2.10.50.28_2-KR sẽ ổn định và tốt hơn.

Cho mình hỏi các bạn nào sử dụng các phiên bản mới hơn có trục trặc gì không nhỉ ( do mới tậu được 1 em nên hỏi thăm :-/ ).

Mình đang dung bản mới nhất 2.12 với mạng Vinaphone rất OK:D
P/S Bỏ ASUS P535 roài à :p

alanlee

Mình đang dung bản mới nhất 2.12 với mạng Vinaphone rất OK:D
P/S Bỏ ASUS P535 roài à :p

Mình dùng MOBIFONE , nên phân vân....:-?

P/S : Còn Asus P535, sơ cua cho HD2 trong trường hợp bị hết pin chứ :D

acrox84

^^ repply để lấy link down đây, mặc dù tải ở xda rồi nhưng lại khoái cái link chuẩn bên đây ^^

FilterKings

Mình dùng MOBIFONE , nên phân vân....:-?

P/S : Còn Asus P535, sơ cua cho HD2 trong trường hợp bị hết pin chứ :D

Mình đang xài Mobi nè, flash v2.12.50.02_2 từ lúc mới có tới giờ cho các bản rom. Mình thấy bản này sóng tốt, pin ít hao và tương thích với hầu hết rom. Theo mình thì bản radio này xài ổn nhất. Bác yên tâm mà flash.

keckek

Anh em nào bít làm ơn cho mình hỏi radio rom muốn down xuống thì có phải làm gì đặc biệt không nhỉ hay chỉ cần flash lại là ok?

Anh em nào bít làm ơn cho mình hỏi radio rom muốn down xuống thì có phải làm gì đặc biệt không nhỉ hay chỉ cần flash lại là ok?
Bạn chỉ cần down Radio xuống phiên bản nào cũng được, cứ chọn bản Radio bạn muốn down úp lại là xong...

lungtungbeng

Trời ơi. Mình Up bản Radio v2.12.50.02_2 ngốn pin khủng khiếp: sau 1 đêm pin đi khoảng 35%. Mình đã thử up rom mới xem có phải do Rom không thì tình hình vẫn không được cải thiện. Mình sẽ test lại bản Radio khác rồi báo cáo các bác T.T

duytnt

Trời ơi. Mình Up bản Radio v2.12.50.02_2 ngốn pin khủng khiếp: sau 1 đêm pin đi khoảng 35%. Mình đã thử up rom mới xem có phải do Rom không thì tình hình vẫn không được cải thiện. Mình sẽ test lại bản Radio khác rồi báo cáo các bác T.T

Có tin gì mới chưa bác