• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

mafi1988

Nói thật với các bác,từ khi ra bản 1.30 final e chơi game này ko bị lag tẹo nào kề cả ko full sóg,dùg 2g thôi.thế mới hay!

Boykuteo

trái khủng long siêu cấp là trái j' vậy bạn ? Mua ở đâu vậy ?

trái khủng long siêu cấp là trái j' vậy bạn ? Mua ở đâu vậy ? hôm nay lagg qúa vào thu hoạch mãi ko đc

MrwOrm

trong chỗ mua hạt cây thông, cây mai ý. K biết đc bao nhiêu. 50k 1 trái. Các bác làm sao mà có hạt khủng long vậy

MrwOrm

Ừ. Chắc là vậy. Tối nay lag quá luôn. Chẵng phải do mạng viettel r. Mình ra tải 1 bài hát thử khoảng 150kb/s. Mà vào game lag kinh người.

echbuondoi

Ừ. Chắc là vậy. Tối nay lag quá luôn. Chẵng phải do mạng viettel r. Mình ra tải 1 bài hát thử khoảng 150kb/s. Mà vào game lag kinh người.

do mạng viettel đó . Bạn thử dùng 1 sim vina vào mà xem
mình có 2 tài khoản
1 sim vietetl cấp 50 vào thu hoạch mãi ko xong
1 sim vina cấp 58 vào chơi thj mượt như xài wifi

Thangnd31082

do mạng viettel đó . Bạn thử dùng 1 sim vina vào mà xem
mình có 2 tài khoản
1 sim vietetl cấp 50 vào thu hoạch mãi ko xong
1 sim vina cấp 58 vào chơi thj mượt như xài wifi

Uh. Để thử xem sao. Chứ mobi cũng lag kinh.
Do ở địa bàn của bạn sóng 3G của Vina mạnh hơn sóng 3G Viettel thôi ! Mình sài Viettel rất good!

Mới đc 10trái khủng long siêu cấp. Kg biết tg trồng thế nào nhỉ.

Đang có 20 hạt. Ko biết nên bán hay để dùng

Cái trái này mua hay làm nhiệm vụ mà có vậy ta ?

echbuondoi

Do ở địa bàn của bạn sóng 3G của Vina mạnh hơn sóng 3G Viettel thôi ! Mình sài Viettel rất good!

Cái trái này mua hay làm nhiệm vụ mà có vậy ta ?

vào game pm chí vĩ xem sao. Hum qua dc trưởng làng tặng mà. Làng mình hôm qua thắng 3-0. Mỗi người dc tặng 10 hạt khủng long đó
mà bây gjờ hình như pm trong game viết ko bị lỗi tiếng việt rồi

buithihuan

3g vt mình cũng vậy. Tải bài hát hay abc gì đó hầu như lúc nào cũng trên 100kb/s mà sao vào game vẫn lag

MrwOrm

Ui. Muốn vào làng để nhận ưu đãi. Hì.
Sáng vào êm thế này. K biết chiều tn đây a.

MrwOrm

Ui. Hồi chiều lag mua 100 hạt thông. Tiền thì trả rồi mà đến h vẫn chưa thấy hàng về. Hiz.

mafi1988

Ui. Hồi chiều lag mua 100 hạt thông. Tiền thì trả rồi mà đến h vẫn chưa thấy hàng về. Hiz.

Hix.tôi mua 100 hạt thôg,mua đc rồi mà tiền ko mất,hay là bạn mua dùm tớ nhỉ,héhé!

MrwOrm

Ec. Trả đây trả đây. Hì. Tự nhiên mấy cái hạt xuống giá, mấy con thú lại lên. K biết bác đại gia nào thao túng thị trường. Ghê quá.

buithihuan

Sao já cây thông xuống ác thế nhỉ. 829999/200 cây. Hjx hết tiền mua rùi kg thì làm đôi trăm cây trồng dần. Hjhj.

buithihuan

Hỳnh như 5h chjều nay lãj có nv 1,5 thỳ phảj. Mà mạng lag wá. Chả bít vt bị khùm sao ý.

MrwOrm

Hình như là đi giúp bạn bè chăm sóc cây để đc hay sao ý. Google dịch ghét quá. Mấy hôm nay lag kinh khủng có lúc đêm là k lag. Nản quá.