• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

mafi1988

Ec. Kiếm font china thôi. Vào trang chủ của game mà copy paste. Dòng 1 7chữ. Dòng 2 6 chữ phả k nhỉ???
Mà mấy hạt mai rẻ quá. Có gần 20k mà k có tiền mua. Hiz.

Hình như là nó thì fải,ae thík thì paste vào
友谊是互助之花
愿花开满农场
Nick mình nè sj 82 83 84 86
ép nick có j giúp nhé

Chỉnh sửa cuối:

Boykuteo

add nick mình vào nhá SJ33713658 có j' giúp mình với !

Nếu dùng E thì ctrl+C là copy ctrl+V là dán
chỉ kần copy là dán vào thôi

MrwOrm

h lại lên rồi. May mà hôm trc kịp làm 1lố thông.
Ừ. Hôm qua vào trang chủ lấy 2 dòng đó cóp phết rồi. Đợi lĩnh hạt thôi.
Mà có phải vào phần nhiệm vụ để nhận nv k? Hay là chỉ cắt dán xong là thôi???

mafi1988

Ko biết,tại ko đọc đc chữ cn,tự mò thôi,mà id của bạn tôi ko ép đc,mình mua dc có 300 hthông,chán,ko có vàng.

buithihuan

Mình mua từ đợt 10k 1hạt tới gjờ còn 1k2 hạt nữa. Gjờ kg mua nữa. Để tiền up đất thôi. Hjhj. Event đó kg thấy bảo phải nhận nv gì hết.

Mà kg biết đại gja nào thao túng thị trg hạt gjống mà đồng loạt tăng gjá tất cả rồi. Thông, mai, khủng long tăng hết rồi.

Id nè 53588881

Thangnd31082

Mình mua từ đợt 10k 1hạt tới gjờ còn 1k2 hạt nữa. Gjờ kg mua nữa. Để tiền up đất thôi. Hjhj. Event đó kg thấy bảo phải nhận nv gì hết.

Mà kg biết đại gja nào thao túng thị trg hạt gjống mà đồng loạt tăng gjá tất cả rồi. Thông, mai, khủng long tăng hết rồi.

Id nè 53588881

nó tăng là vì những cái rao rẻ không ai mua , hết hạn nó tựu rút , anh em đừng thấy thế mà nao núng hoặc định mua vào để trục lợi !
Có 1k2 thì chuẩn bị bán đi là vừa, sẽ có nhiều hạt giống hay hơn thông nhiều trong dịp tết âm sắp tới !

mafi1988

nó tăng là vì những cái rao rẻ không ai mua , hết hạn nó tựu rút , anh em đừng thấy thế mà nao núng hoặc định mua vào để trục lợi !
Có 1k2 thì chuẩn bị bán đi là vừa, sẽ có nhiều hạt giống hay hơn thông nhiều trong dịp tết âm sắp tới !

Sẽ ko có j là thừa cả,cái j cũg có giá của nó,đâu fải là có 365 ngày tết đâu.nếu lv thấp mà đc dùg thôg thì thôg cũg là đặc sản đó,tất nhiên đừg nên hối hận vì quyết định của mình,đây chỉ là GAME ko fải thực

MrwOrm

Quái, id của buithithuan thì add đc. Của bác mafi thì k.
Bác có 1k2 thì cũng nên bán đi thật. Đợi giá lên 1 chút rồi bán đi 1ít. Nó lại sắp giảm cho coi.
Mà mấy con thú giá cao quá. Định vô kiếm lời mà chẵng thấy giảm. Bị gian thương ép giá rồi. Hi.

MrwOrm

Ack. H bán đi 1 ít 6,5k. Đợi giá xuống 4k mua lại 1/3 chỗ bán ra.

MrwOrm

Lại có event 1.5 rồi đó các bác ơi. Mà làm sao để hoàn thành nv vậy các bác ơi? Lần trc mình làm event 1.5 nó cũng báo nv k hoàn thành, bán trái cây thì vẫn đc 1,5. Khó hiểu.

buithihuan

Nó kg báo đâu. Cứ trả nv thôi. Mà kg hiểu sao 2 hôm nay buổi tối mạng 3g vt mất tiêu. Chỉ thấy có 2g thui. Hajz

MrwOrm

Tui thì vẫn có 3G. Nhưng đc 1 lúc nó lại tự ngắt kết nối. K hiểu do mạng hay do máy mình.

echbuondoi

Ai mua nền trang trí bãi biển không thời hạn gjá 8.5tr ko.
Đang cần tiền up đất bán gấp