• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

mirolavklose

khởi tạo chơi lần đầu phải gửj tin hjnh như mất 4k
mình xài 5320xm vẫn chơi bt nè
nếu out thj cứ thjnh thoảng vào lại là ok

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

ae có hạt gjống mai vàng thj bán đi kiếm lời

à long nè hình như chỉ tốn có 3k5 ak chứ hem phải tốn 4k nếu tốn 4k thì mình may mắn :D

MrwOrm

event thế nào vậy. Bác nào xem hộ mình vs. Mình lv 19. Vê we xa dời thông tin quá. Hiz.

buithihuan

Đang treo 10hạt mai gjá 700k nè. Lỡ trồng mất 10hạt rồi nên còn có 10hạt.

Mà sao giờ mình trồng cải củ lv1 đc có 2 exp mà kg phải là 15 exp nhỉ.

Chỉnh sửa cuối:

MrwOrm

Lúc nãy vào canh h mua phân 4,5h vẫn k đc. Mà mai trồng đc bnhiêu mà giá 70k vậy?

buithihuan

Mình tý nữa thì mua đc phân 4,5h. Tưởng vào làng 1 ngày mua đc 175 bao nên để sẵn 175. Mua thì nó báo là đc mua có 84 bao thui. Vậy là mất cơ hội. Hix

Thangnd31082

Nhận nv 1.5 mà khi bán trái cây ko dc x1.5 nhỉ,ai giúp với.

1. Trước khi thu hoạch hoặc trộm về phải nhận nhiệm vụ
2. Trồng đúng cây cảu nhiệm vụ yêu cầu tương đg với cấp của mình hoặc thấpthaapsddg
3. Không đc bán trái cây trong kho mà phải vào nhiệm vụ đã nhận, thấy có hình quyển sách gấp thì click vào đó, chọn "Báo Hoàn thành" là trái tự bán cho tổng mạng

MrwOrm

Ack. Dùng uc mới vào đc google dịch đc. Cỏn opera thì chịu.
Bác buithithuan xui thật đấy. Đến thế mà k mua đc. T canh mà vẫn k mua đc.

Boykuteo

mình nhận nvụ rồi nhưng ko biết nvụ yêu câu trồng cậy j' ?gíup mình với sj33713658

MrwOrm

L21-30 thì trồng dâu tây.
Vừa nãy đăng nhập gần 20 lần mới vào đc. Lần đâu bị sever lỗi mà thê thảm quá.

buithihuan

Dùng opera 10 sẽ dịch đc. Mình kg dịch mà xem tên cây = chữ tàu rùi vào cửa hàng xem cây nào giống thì trồng

MrwOrm

Đúng r nhỉ. Lần sau vào thẳng xem chữ tàu cho khỏe. Đỡ phải dịch.
Mà mình dùng opera 10 cũng k địch đc luôn.

Boykuteo

mình lv22 thi làm nhiệm vụ trồng cây gì vây ? Mà mình ko coa font china toàn ô vuông thôi

Thangnd31082

Dâu tây là cây cấp 22 đó, thấp hơn thì trg chuối cây cấp 12, thấp nhất là cà tím, cấp 1.
Ma đã lên cấp 70 hình như ko trg được củ cải cấp 1 nữa rồi, toàn có 2exp/vụ thì mệt lử.
Vẫn còn 1 loại nvu nữa mà ko mò ra. Nghe nói đó là nv bán trái cây theo ycầu. A E nào biết chia sẻ nhé. Chữ tàu nên chịu.

mafi1988

1. Trước khi thu hoạch hoặc trộm về phải nhận nhiệm vụ
2. Trồng đúng cây cảu nhiệm vụ yêu cầu tương đg với cấp của mình hoặc thấpthaapsddg
3. Không đc bán trái cây trong kho mà phải vào nhiệm vụ đã nhận, thấy có hình quyển sách gấp thì click vào đó, chọn "Báo Hoàn thành" là trái tự bán cho tổng mạng

Àh!Bây h thì e đã hiểu.thanks