• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

MrwOrm

nhiệm vụ toàn chữ trung quốc nên thành ô vuông. em chả làm đc nhiệm vụ nào hết. chỉ toàn trồng rau mang đi bán để lên lv thôi các bác ạ :D

Cài font tiếng trung đi. Còn dùng nhiều đó.

maseco

Member
Xem tên ở phần nv trong game cho tiện. Mình toàn xem ở đấy. Mà các hạ này lên lv nhanh gứm. Haizz. Mình ì ạch 2 ngày mới lên 1lv.

2 ngày với cấp138 là qúa nhanh rồi ,trồng mai mới 2 ngày .worm kiếm đâu ra nhiều mai vậy ?mua mai ở chợ trồng bán có lỗ ko worm? Mai đắt wá. chứ mình mới 54 mà cũng 2 ngày .

MrwOrm

2 ngày với cấp138 là qúa nhanh rồi ,trồng mai mới 2 ngày .worm kiếm đâu ra nhiều mai vậy ?mua mai ở chợ trồng bán có lỗ ko worm? Mai đắt wá. chứ mình mới 54 mà cũng 2 ngày .

Cày nhanh 1tý. Trồng cây lv 6x. Bón phân 4h liên tục. Exp chỉ kém mai thôi. Mình trồng mai thì k lỗ. Nhưng đc ít tiền. 1vụ lãi 300k thôi. Thỉnh thoảng vào chợ mua 1 ít mai trồng đỡ buồn.

lastlov3

Hình như bgjờ hạn chế số lượg phân bón 4h trog shop ah?
Hnay mới mua 234b mà gjờ nó báo chj đc mua thêm 12b nữa. Pó tay, hqua cũng thế.

manhcuonghg

- bạn ơi mình ko download đc filr File RSC Việt hoá update ngày 04.01.2011 mình thấy số lần down hơn 400 @@ hizz chắc mọi người bị giống mình rùi bạn sửa lại link và cho vào bài 1 cho mọi người update đc ko cám ơn bạn nhiều @@ Thx You

MrwOrm

- bạn ơi mình ko download đc filr File RSC Việt hoá update ngày 04.01.2011 mình thấy số lần down hơn 400 @@ hizz chắc mọi người bị giống mình rùi bạn sửa lại link và cho vào bài 1 cho mọi người update đc ko cám ơn bạn nhiều @@ Thx You

Bản đó cũ r. Bản 1.31 nè http://www.box.net/shared/6j8u2mo7jv

MrwOrm

Mấy hôm nay mạng lagg chán quá ? Lúc nào bên cá hết 1.8 thì nông trại có 1.5

Boykute vẫn chơi game đấy ak? Mình từ đợt k nuôi đc k dz0 nữa.
Mạng đang lag nên chẳng trộm cướp buôn bán gì. Trồng cây 3h thu hoạch 1lần cho đỡ mệt.

maseco

Member
Boykute vẫn chơi game đấy ak? Mình từ đợt k nuôi đc k dz0 nữa.
Mạng đang lag nên chẳng trộm cướp buôn bán gì. Trồng cây 3h thu hoạch 1lần cho đỡ mệt.

cây gì mà 3h thu hoạch vay thấ bác trồng cây cũng lâu mà