• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

buithihuan

Èo. Nó mà kg cho gd nữa thì chết. Hạt gjống trồng bao giờ mới hết 1k2. Hjx. Bán rẻ thì lõm. Nản ghê

Boykuteo

ngày 21/1 nhà mạng xẽ huỷ việc mua bán và gửi tặng đối với hạt thông SC và nhưng hạt SC khác

MrwOrm

Lấy tin này ở đâu vậy các bác. Nếu thế thì phải tích thêm 1 ít hạt thông, có gần 300 hạt. K đủ.

buithihuan

Nghiã là sao nhỉ. Kg hiểu lắm. Hủy bỏ gd rùi. Gửi tặng nữa là sao? Tặng bn hạt và có yc gì nữa kg

mafi1988

Èo. Nó mà kg cho gd nữa thì chết. Hạt gjống trồng bao giờ mới hết 1k2. Hjx. Bán rẻ thì lõm. Nản ghê

Bán rẻ cho tớ 1 ít đi,có hơn trăm hạt,nản wá,mới lv41 nên ko dư giả để ra chợ.ID của tớ nè
Sj82838486,ko ép đc thì vào bạn bè,chọn thêm bạn mới,vào fần người quen,thêm bạn bè,nhập id là sẽ ep đc.

MrwOrm

mình mới có 32 nè, cũng mãi mới chơi. đã up đc ít đất nào đâu. haizz. thêm 1 vụ thông nữa r đi mua hạt. tình hình này có khi gia rớt, ngày cuối sẽ tăng vọt. nên phải tích mua dần.

echbuondoi

Tôi chơi lại cũng 18 ngày lên dc cấp 66. Còn 3 mảnh đất nữa là lên lv2. Tjếc là ko dành tiền mua hạt gjống.

buithihuan

Hè hè. Để đó mấy hôm tới kỉu gì chả tăng.

Lên 7k rồi. Đang treo 200hạt 1450000 đó. Hỳhỳ

MrwOrm

Ừ. Hôm cuối sẽ tăng rất cao. Nhưng cẩn thận cao quá ngta k mua đâu. Nên thấy giá hợp lý thì bán dần ít một đi. Mà nó còn trừ 5% phí gd nữa chứ. Haizz.
Xem mai giá có biến động gì k. Phải làm 1 lố về dùng. Hi.

MrwOrm

Ec. Trồng lúa mì làm nv mà k đc 1,5. Lần trc trồng chuối vẫn đc mà. Khó hiều quá.

khoa3G

Sao minh cai cho 5230 cu vao chay dc 22% no hien bang thong bao yeu cau gui tn kick hoat minh kick vao thi bi out luon vao lai thi cung den 22% la bi out la lam sao vay.ai bit chi minh voi.
Mobile

MrwOrm

Các bác dùng gói viettel gì vậy? Game này tốn dung lượng quá. Dk gói 50 h đã hết rồi. Phai dk thêm gói 25 nữa.

buithihuan

Game này 1 tháng kg hết gói 50đâu mà vào web mới hết nhiều. Nhất là dùng ucweb và opera 10. Thế nên mình chỉ dùng opera 4.2 thôi. Opera 10 chỉ đễ down link 4share và mf thôi. Kg lướt web đc.