• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenntson

cảm ơn kojiro,cho mình hỏi thêm là khi xóa sym os pip rồi cài phần mềm mình muốn(cụ thể là Skyfire để xem tivi và emTube)thì n-gage có chạy bình thường ko?mình sợ xóa rồi cài ko đc mà n-gage ko chơi đc nữa thì khổ.Mong bạn giúp!

lenghi78

Bạn nào không cài được game Ngage do không cài được TRK thì thử cài bản TRK này nhé.

Nếu cài SecMan và TRK rồi mà vẫn không cài được game Ngage bằng cách chạy file exe thì các bạn cũng chạy file game .exe nhưng không cài vào Disc E mà hãy cài vào PC, tại nơi chưa file .exe trên PC sẽ tạo 1 file .ngage, chép file này vào folder ngage trong thẻ, mở Ngage màu xanh lên rồi install bình thường. Install xong cài file patch nữa là có thể chơi game ngon.
cam on kojiro rat nhieu, minh thank cho ban roi do,minh moi sai qua 6210c ma wen mat cach hack. cam on vi bai viet co ich

asimo7777

Giúp mình với.Mình xài 5320 XpressMUSIC.Bước 4 mình làm ko đựưc.Máy ko cho chép vào c:\sys\bin.Giúp mình với....

chemi1209

Em xài n80-1 đã làm theo đúng các bước trên mà sao vân ko cài dc pm vậy hả anh KOJIRO,khi cài nó báo là "file corupe" ,thậm chí còn ko remove đc pm nữa

MinhThang

Manager
Em xài n80-1 đã làm theo đúng các bước trên mà sao vân ko cài dc pm vậy hả anh KOJIRO,khi cài nó báo là "file corupe" ,thậm chí còn ko remove đc pm nữa

Bạn phải đảm bảo rằng máy bạn đã làm theo và hack hoàn chỉnh thì không lý gì không cài được ứng dụng, muốn remove pm bạn tắt máy khởi động lại là sẽ làm được.

Kojiro

Super V.I.P

Đó là do e đã dùng sai file exe, phải 4mat máy rồi cài lại cho đúng file exe. Khi sai file này, e chỉ có nước 4mat, a bị rồi, nó corrupt không à :D N80 dùng Pre á!

ckplay90

hackphone để làm gì vậy mấy bác.từ hồi dùng điện thoại chưa thấy pm nào phải sign cả.tiện thể ai có smartmovie bản mới share em với :D

MinhThang

Manager
hackphone để làm gì vậy mấy bác.từ hồi dùng điện thoại chưa thấy pm nào phải sign cả.tiện thể ai có smartmovie bản mới share em với :D

Nếu bạn dùng máy thuộc dòng s60v3 muốn cài ứng dụng thì cần phải hack phone hoặc Sign. Tất cả những cái bạn cần đều có trên Diễn Đàn, chụi khó search và tìm hiểu nhé.

chemi1209

Đó là do e đã dùng sai file exe, phải 4mat máy rồi cài lại cho đúng file exe. Khi sai file này, e chỉ có nước 4mat, a bị rồi, nó corrupt không à :D N80 dùng Pre á!

em vừa 4mat xong nhưng cài vẫn ko dc!Em đánh dấu vào PRE FP1 khi cài Drakkarious 3.01 rồi,khi khởi động lại vào cài pm vẫn báo như vậy,cài pm nào cũng ko dc (cả signed),jup em vụ này nhé

MinhThang

Manager
em vừa 4mat xong nhưng cài vẫn ko dc!Em đánh dấu vào PRE FP1 khi cài Drakkarious 3.01 rồi,khi khởi động lại vào cài pm vẫn báo như vậy,cài pm nào cũng ko dc (cả signed),jup em vụ này nhé

Nó đã đánh dấu rồi em chỉ việc bỏ cái nào không thuộc dòng của mình thôi, coi lại đi em, làm tiếp sao lại không đuợc,cứ làm khi nào đuợc thì thôi, chẳng lẽ bó tay à, chúc em thành công.=D>

Kojiro

Super V.I.P

Nếu tiếp tục vậy thì chỉ còn cách thử file còn lại thôi e ơi :D 4mat máy lần 2.

k7rapper

các anh đã tìm ra cách hack fw 03.26 (đây là fw chống hack của nokia) của 5320 xpress music chưa ạ
hack giúp em với
em xin cảm ơn và hậu tạ

Kojiro

Super V.I.P
các anh đã tìm ra cách hack fw 03.26 (đây là fw chống hack của nokia) của 5320 xpress music chưa ạ
hack giúp em với
em xin cảm ơn và hậu tạ

Fw nào mà unhackable thì chưa có cách hack nha bạn! Chờ hen :D

Bo0Bo0

Tình trạng của mình rất buồn cười rõ ràng máy đã hack xong chek thử những phần mềm trước khi hack ko instal được giờ cài ngon lành,các game như Aspha3 và câu cá đều full nhưng cài riêng trò One thì ko full được chả hiểu thế nào cả

MinhThang

Manager
Tình trạng của mình rất buồn cười rõ ràng máy đã hack xong chek thử những phần mềm trước khi hack ko instal được giờ cài ngon lành,các game như Aspha3 và câu cá đều full nhưng cài riêng trò One thì ko full được chả hiểu thế nào cả

Hack xong thì cài được là chuyện đuơng nhiên mà bạn, còn game full hay không là do game chứ.

Status
Không mở trả lời sau này.