• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
cài hoài mà không được. các pác biết chổ nào cài good good không chỉ em với. giá rẻ rẻ nha

Bạn dùng máy gì? và cài những gì không được hãy báo lỗi khi cài đặt hy vọng anh em sẽ giúp được cho bạn,không cần mang đi đâu.

qtdb

hi

có bác nào làm được với N82 ver 30.0.019 chưa?
giúp minh với
ths!

tu2179

Muốn biết mình hack được hay không thì làm sao để biết. Em vẫn là gà. Vẫn chưa biết hack phone lợi cái gì. Mong các bác chỉ bảo giúp.

Kojiro

Super V.I.P
Muốn biết mình hack được hay không thì làm sao để biết. Em vẫn là gà. Vẫn chưa biết hack phone lợi cái gì. Mong các bác chỉ bảo giúp.

Hack được sẽ cài PM mà ko phải sign, khi cài Pm sau khi hack mà ko được thì máy chưa được hack, vậy thôi.

À máy hack xong, bạn sẽ truy cập vào các thư mục hệ thống như C://sys/bin...

phamtuantb

Posted via Mobile Device can cac bac giup do truoc day em hack roi (n80) hom nay em su dung lenh *#7370# bay gio hack lai thi khong duoc qua trinh hack van binh thuong chi co dieu khi cai bat ki ung dung nao no det bao duoc bao ve.cac bac bao em phai lam gi bay gio?

TLV2006

bạn ơi, mình làm đến bước số 4, khi chuyển thanh sáng đến SYS, nhưng nó ko có thư mục bin và giải nén vô thư mục SYS nó báo "can't creat dir". mình đã làm giống như bạn chỉ,cài đúng file sis cho máy lun. máy mình N95 8GB, ver 30.0.018. các pác chỉ giúp em cái

Kojiro

Super V.I.P
bạn ơi, mình làm đến bước số 4, khi chuyển thanh sáng đến SYS, nhưng nó ko có thư mục bin và giải nén vô thư mục SYS nó báo "can't creat dir". mình đã làm giống như bạn chỉ,cài đúng file sis cho máy lun. máy mình N95 8GB, ver 30.0.018. các pác chỉ giúp em cái

Trước khi vào Xplore bạn nhấn thử CapsOff 1 cái rồi làm từ đầu lại nhé. Chưa nghe a e nào nói hack N95 8GB fw mới ko dc cả :D

mixiko

các bác oi em xài 5700 em cài các bước ơ trên thì ok hết nhưng đến bước restar.. thi máy em ko tìm thấy restar mới chết em vao option->tool nhung ko thấy restar.huhu các bác giúp em vơi em ket cái này lam rui. nhan cho em 1 tin 0903010054 em xin đãi 1 chầu cafe,

Zenki

Super V.I.P
các bác oi em xài 5700 em cài các bước ơ trên thì ok hết nhưng đến bước restar.. thi máy em ko tìm thấy restar mới chết em vao option->tool nhung ko thấy restar.huhu các bác giúp em vơi em ket cái này lam rui. nhan cho em 1 tin 0903010054 em xin đãi 1 chầu cafe,
Restart lại máy thì bạn tắt đi rồi bật lại cũng là Restart thôi :|

gai

Well-Known Member
ủa sao cái 3250 của mình hack không được nhỉ. ở trên nói là V4,14 và 4.60 mà . firmware mình là V4.60. đên bước khởi động lại máy thì màn hình chớp rùi tắt ngúm luôn format mới chạy lại được. chán quá:(. có ai bị vậy không nè.

Status
Không mở trả lời sau này.