• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaaa

Active Member
bạn pm ntv_97 hoặc hantinhtu baby,vụ này là ef ,ở đây là cfw mà bạn

LastKnight

Anh Thanh ơi :)) cái bản hồi chiều anh xóa cái "Khóa Nhanh" mà anh kô copy cái KeyLock vào :O thiếu cái"giải phóng RAM" nữa...hèn chi thấy thiếu thiếu gì đó...
Tối nay mình sẽ up bản 11/01/2011 update by mathanh cho các bạn,h thì đi tắm rồi đi ăn :D

thanhhaifire

Anh Thanh ơi :)) cái bản hồi chiều anh xóa cái "Khóa Nhanh" mà anh kô copy cái KeyLock vào :O thiếu cái"giải phóng RAM" nữa...hèn chi thấy thiếu thiếu gì đó...
Tối nay mình sẽ up bản 11/01/2011 update by mathanh cho các bạn,h thì đi tắm rồi đi ăn :D

có fix j mới nói nghe với bạn !!!

Khoaaaa

Active Member
nếu có update nhiều,nên lập topic mới giới thiệu chi tiết lk à,topic dài lắm rồi,bạn test thử email chưa,thử reply tin nhắn xem sao có trễ nửa ko

boy_friend

nghe thèm quá rồi đấy na.hehe.
sr all spam chút hen:bác nào dùng cfw N97 mini cho 5530 k vậy?nếu có bác nào đã sài qua mà thấy ổn ổn thì làm ơn cho e cái link tải na.đang vọc con 5530 cho thèng bạn hihi

thanhhaifire

11h tối rùi cóa hứa lèo hok zậy trời !!!

LastKnight

Hỏi anh mathanh thì anh Thanh nói là anh Thanh kô up bản này lên,bản này anh Thanh bỏ vào bàn phím C6 nhưng nó kô hoạt động phần bấm số nó hiện ra tên danh bạ...và cũng bỏ nhiều thứ vào lắm.anh em nào test xem xét và cùng nghiên cứu với ảnh...Bản này anh Thanh cho Last,Last chia sẽ với anh em :))
Phiên bản N97mini cho 5800 update by mathanh ngày 11/01/2011:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?9qqdzrr6mbfr8bl[/DOWNLOAD]

Ai cao thủ thì nghiên cứu giùm cái mail C6 có liên wan gì đến bàn phím này kô nhé?tối h bận wá nên h mới up đc,nên cũng chưa bổ sung gì vào trong đó....:|

concuarangme

Hỏi anh mathanh thì anh Thanh nói là anh Thanh kô up bản này lên,bản này anh Thanh bỏ vào bàn phím C6 nhưng nó kô hoạt động phần bấm số nó hiện ra tên danh bạ...và cũng bỏ nhiều thứ vào lắm.anh em nào test xem xét và cùng nghiên cứu với ảnh...Bản này anh Thanh cho Last,Last chia sẽ với anh em :))

Ai cao thủ thì nghiên cứu giùm cái mail C6 có liên wan gì đến bàn phím này kô nhé?tối h bận wá nên h mới up đc,nên cũng chưa bổ sung gì vào trong đó....:|

Hihi..vậy là tạm thời bàn phím vẫn chưa ổn định rùi, đang sử dụng bản 1/1 và mod lại vài thứ cũng khá ưng ý rùi.

dtuanvt

hix .giúp mình với .mấy hôm trước mình cài bản 1.1 thi thấy rất bình thường .nhưng hôm nay mình cài lại (không thay đổi gì ) thế mà cứ vào mục hình ảnh là lại bị đơ máy .làm lại mấy lần rùi ma vẫn bị vậy .sửa cái này làm sao zạ mọi người?

chjpkute

A thanh ơi e bị cái lỗi sọc ngang màn hình khi màn hình tắt và mở...thằng bạn e thì kô bị ..do fw hay màn hình vậy a..cáj này sửa đc không chj̉ gjúp e vởj

Khoaaaa

Active Member
thôi kệ vậy là thỏa lòng ae chờ đợi rồi,nhưng bạn bỏ ra vài fút chỉ chỉ có update những j dc ko,mò mẫm khổ wá
chjp:cóthể ảnh hưởng fần cứng do va đập bạn à,mình dùng khá nhiều cfw của a thanh đều ko bị

hatranbeclin

Mới sáng thức ... đang dow.. đi vệ sinh răng miệng cái! hehhee
Thank nhìu nha LK... để test thử xem...

mathanh

bản này sử dụng bàn phím số symbian^3 nhưng còn thíu phần tìm số thông minh, nhưng đã fix đọc tên người gọi khi có cuộc gọi tới, và không cần phải khởi đông máy 2 lần

hatranbeclin

bản này sử dụng bàn phím số symbian^3 nhưng còn thíu phần tìm số thông minh, nhưng đã fix đọc tên người gọi khi có cuộc gọi tới, và không cần phải khởi đông máy 2 lần

wow! Thế thì chuẩn rồi! giờ còn cái tìm thông minh thôi phải hok anh? hehehe
nghe nói là liên quan đến Cmail... hok biết phải hok nữa!

thanhhaifire

còn email thì sao anh?

Status
Không mở trả lời sau này.