• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaaa

Active Member
last up cho tấm pic về fím s3 dc ko bạn,bản này themes mặc định là n1 fải ko

hatranbeclin

nó đây này! ^^!

by mathanh...

p/s: làm sao xóa cái thems Soud wave đây! huhu

Khoaaaa

Active Member
vẩn như bản trước nhỉ,chỉ fix lỗi đọc tên n gọi,themes sw ko xóa dc bạn ơi,nge a thanhbảo themes đó bị khóa rùi

Khoaaaa

Active Member
à a tnanh chohỏi nếu em ko thay dc effects trong cfw của a thì em có thể thay các hình jm_p_list dc ko ạ,nếu dc a có thể chỉ rỏ những hình nào fải thay để dc ra hs hộ em nha

bbmiss_9x

cho mình hỏi file nào trong effects là hiệu ứng trong màng hình chủ vậy (hiệu ứng sao bay tuyết rời ấy), hiệu ứng zoom là file nào? và hiệu ứng trong mấy cái menu (như zoom hay xoay vòng vòng) ấy? ai biết giúp mình với nha

concuarangme

à a tnanh chohỏi nếu em ko thay dc effects trong cfw của a thì em có thể thay các hình jm_p_list dc ko ạ,nếu dc a có thể chỉ rỏ những hình nào fải thay để dc ra hs hộ em nha

cho mình hỏi file nào trong effects là hiệu ứng trong màng hình chủ vậy (hiệu ứng sao bay tuyết rời ấy), hiệu ứng zoom là file nào? và hiệu ứng trong mấy cái menu (như zoom hay xoay vòng vòng) ấy? ai biết giúp mình với nha

2 bạn xem trong đây có chỉ rõ các file nào quy định cho hiệu ứng nào luôn, có thể sử dụng notepad để chỉnh sửa or C++ để dễ nhìn.

LastKnight

Em flash bản 11-1 thấy bị khởi động lại 2 lần trong khi bản 1-1 thì lại kô??!

kô có nha bạn,bạn nói ngược lại rồi,bản 1-1 khởi động 2 lần,còn bản 11-1 thì chỉ khởi động lại 1 lần thôi àh....mới ngủ dậy :D h ăn cơm xong rồi mổ xẽ fw ra tìm hiểu,nghiên cứu :D

nó đây này! ^^!

by mathanh...

p/s: làm sao xóa cái thems Soud wave đây! huhu

kô biết bị gì mà nó mất cái nút gọi,bấm gọi vẫn đc,nhưng nó kô hiện cái hình điện thoại trên cái nút gọi,nó trống trơn àh :|

kinhluanvan

Ah,bạn tìm hiểu giùm mình luôn vấn đề này nhé:mình mới úp sáng nay,chạy rất tốt.Tuy nhiên vì mình thấy không có ứng dụng ,nên mình có cài thêm vậy mà khi cho chạy để giải phóng ram thì nó bị lỗi là tự khởi đông lại.Khi tự khởi động lại thì máy chạy bình thường.Nhưng khi sử dụng SwissManager Pro mình lại bị khởi đông lại nữa.Như vậy bạn xem dùm mình bị lỗi gì nhé!Thanks bạn trước nhé!

vutaikt

bạn xem có bật open4all trong rompatcher ko
nếu có tắt đi. swissmanager xung đột với cái đó

satthumuhn

Anh em cho hỏi
em muốn thay effect thi em chỉ việc lấy effect từ cfw khác chép đè vào foder effect cũ hay phải xóa sạch folder effect cũ đi xong mới chép folder effect mới vào
nếu chép đè có ảnh hưởng gì không vậy???
Và trong folder effect của các cfw khác nhau thì các file hệ thống có giống nhau về bản chất không?...
Tóm lại em muốn hỏi là chép đè folder effect hay remove folder cũ đi rồi mới chép folder mới vào....
Ai biết rõ giúp em
em đã thử chép đè folder nhưng khi bật effect vào app rất lâu...
Không biết do chép đè folder effect không nữa

LastKnight

Hàng nóng cho những ai chưa up bản 11/01/2011 đây...bổ sung thêm 1 ít apps,thay màn hình bootscreen :D
Cũng kô khác gì bản 11/01/2011 mà ai chưa up bản 11/01 thì up bản này luôn nè :D
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?aiztnz99slfeu4v[/DOWNLOAD]

Khởi động 2 lần...chắc khi bỏ thêm gì vào nó bị...chứ bản hôm wa anh Thanh Flash cho Last thì chưa bỏ vào,chỉ khởi động 1 lần....2 lần cũng đâu có sao đâu ^^

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
last:chỉ thêm aap và thay hình boot thôi hả bạn,có thể chỉ rỏ aap j dc ko
lúc trưa dow về ,cook sơ lại rồi nhưng chưa kịp flast,ram thế nào các bác ơi
mình muốn hỏi ,nếu vẩn dùng ef của bản này nhưng thay vài hình jm_p thì ko sao fải ko

kaka_nd

Anh em cho hỏi
em muốn thay effect thi em chỉ việc lấy effect từ cfw khác chép đè vào foder effect cũ hay phải xóa sạch folder effect cũ đi xong mới chép folder effect mới vào
nếu chép đè có ảnh hưởng gì không vậy???
Và trong folder effect của các cfw khác nhau thì các file hệ thống có giống nhau về bản chất không?...
Tóm lại em muốn hỏi là chép đè folder effect hay remove folder cũ đi rồi mới chép folder mới vào....
Ai biết rõ giúp em
em đã thử chép đè folder nhưng khi bật effect vào app rất lâu...
Không biết do chép đè folder effect không nữa
Xóa hết sau đó chép effect mới vào. chú ý có nhiều effect không dùng được cho bản này nhá.

hatranbeclin

Thank all ae pda.......

Mới làm lại bản của anh thanh 11-11 vài cái mà anh thanh bỏ đi! hi hi
Cảm nhận là Đã FIX dc lổi đọc tên người gọi! TUYỆT ^^!
Không lâu nữa sẽ có bàn phím thông minh!
Tự sướng tí:

Cài cái BestSreenSnap để chụp thì RAM bị tụt xuống! Chứ khởi động xong thì RAM còn trống 61m, Phone memory : 78M.

Status
Không mở trả lời sau này.