• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

hatranbeclin

Nhiều link quá trời.Mình dùng v51,thì down những link nào thế.

Đây nè bạn:

cập nhật 1-1-2011
- tích hợp địa chỉ web của các diễn đàn về điên thoại symbian để các bạn tiện dụng
như PDAviet, mobileworld, tinhte, gsm, dailymobile, PNHT, hitech24h, vietppc, symbianvn, gamil, yahoo

tăng tốc độ cho máy và sử lý tăng tỷ lệ khung hình khi chơi game

khi flash máy sẻ khởi động 2 lần
có lim zim màn hình ứng dụng đầy đủ
tải về ở đây

không có lim zim màn hình đầy đủ vì ổn định
tải về ở đây

biendond

Đây nè bạn:

cập nhật 1-1-2011
- tích hợp địa chỉ web của các diễn đàn về điên thoại symbian để các bạn tiện dụng
như PDAviet, mobileworld, tinhte, gsm, dailymobile, PNHT, hitech24h, vietppc, symbianvn, gamil, yahoo

tăng tốc độ cho máy và sử lý tăng tỷ lệ khung hình khi chơi game

khi flash máy sẻ khởi động 2 lần
có lim zim màn hình ứng dụng đầy đủ
tải về ở đây

không có lim zim màn hình đầy đủ vì ổn định
tải về ở đây

Bạn ơi,nói chính xác được không,cái của bạn có gần 70 MB thôi.Còn phải tải cái nào nữa thế.
//Thật sự chủ thread trình bày quá rối rắm.

dongkivs

Mình lần đầu tập up FW xin hỏi lỗi này là sao ạ?

HTML:
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
Searching for phone...Found
Reading SW version...ICPR72_10w25.3 52.0.007
Reading battery value...3831 mV
Init usb flashing...
Reading flashid... 
CMT: 004000EC <=> SAMSUNG (SEC) -> KAT00F00RA
APE: 00000000 <=> Flash -> not detected
Verifing ADL communication... Status byte 7
Can't detect flashing server!

mrquyen1993

bác mathanh tính thế nào làm bản mini bàn phím C6 chơi cái nhỉ anh em chiến cái ,lâu lắm chưa thấy bác tái xuất giang hồ định bế quan tỏa cảng đấy à:))

satthumuhn

Ai test bản limzim chưa???
Cho vài lời nhận xét về pin nhanh hết+phím xanh lúc sáng lúc tối đi....
Chắc anh em bỏ quên bản update này của bác mathanh rồi àh...?
Bác nào cho bác mathanh mượn máy làm nốt bản bàn phím c6 ổn định pin,RAM,đèn xanh bình thường....
Chuẩn bị đón tết với cái 5800 đầy thế mạnh cnứ....
:D
àh
anh em JAF dùng PC hay laptop thế???
Em dùng 2 cái pc khác nhau đến đọan dí nút nguồn đều không đc
dùng laptop phát nào ăn phát ấy
pc làm sao ko biết???
Bác nào dùng pc bị hiện tượng không JAF đc như em không???
Cách khắc phục nhá...:D

Chỉnh sửa cuối:

LastKnight

Chắc cỡ chiều mai pm lại anh mathanh,hẹn h wa chỗ ảnh lấy cfw mới nhất :Dtest cái bàn phím C6 :D

thanhhaifire

Chắc cỡ chiều mai pm lại anh mathanh,hẹn h wa chỗ ảnh lấy cfw mới nhất :Dtest cái bàn phím C6 :D

cái này đc ah nha ! ko bik có fix mail c6 lun ko? sau 1 thời gian xài fw c6 thì thấy nó quá tệ về pin và quản lý ram. cái mà n97mini ko thèm ngó tới. tiếc là mình khả năng có hạn ko nghiên cứu sâu hơn bản n97mini để khắc phục các lỗi còn tồn kho

Khoaaaa

Active Member
đang định sửa lại và dùng ổn định luôn bản 15 nhưng nge tin thấy nóng lòng rồi,anh thanh kiếm cái effects nào mới mới nge a
a cho em hỏi sửa themes mặc định ở file nào trong forder nào thế
và tên bluetooch nửa,thank mọi người

mình thấy bản ko lim zim ổn đó,chỉ còn lỗi reply tin nhắn đợi 5 giây> thôi hà,pin ngốn hơn một chút,còn lại tốt hết,lỗi j vậy thanhhai

hatranbeclin

đang định sửa lại và dùng ổn định luôn bản 15 nhưng nge tin thấy nóng lòng rồi,anh thanh kiếm cái effects nào mới mới nge a
a cho em hỏi sửa themes mặc định ở file nào trong forder nào thế
và tên bluetooch nửa,thank mọi người

mình thấy bản ko lim zim ổn đó,chỉ còn lỗi reply tin nhắn đợi 5 giây> thôi hà,pin ngốn hơn một chút,còn lại tốt hết,lỗi j vậy thanhhai

Đợi cái bàn phím!
Muốn replay sms nhanh xí thì cho nó chạy nền!
tắt các ứng dụng : tin nhắn, danh bạ, đồng hồ, nhật ký, lich. cũng khá là quan trọng về tốc độ
Nó nằm ở file private\10202be9\102858F2.txt

cenrep
version 1
[owner]
0x10207218
[defaultmeta]
0
[platsec]
cap_rd=alwayspass cap_wr=WriteDeviceData
[Main]
0x1 int 268458181 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x2 int 270486741 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x3 int 268458241 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x4 int 268458243 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x5 int 270486734 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
Xem chi tiết chổ này!
http://www.pdaviet.net/showthread.p...00-5530-523x&p=1371057&viewfull=1#post1371057
thank TungBach

mathanh

mình đang chặn cuộc gọi nếu có qua thì nhắn tin và nick cho mình để nhập vào danh bạ thì bạn mới gọi được cho mình.

Khoaaaa

Active Member
ae có ai có nhu cầu dùng mail nhiều nhưng thích 97 ko,nếu ko a thanh gở nó ra cho nhẹ,có hộp thư là cứ lâu lâu nó đòi kết nối,ko biết có fải tại cái mail ko nữa

natan

ae có ai có nhu cầu dùng mail nhiều nhưng thích 97 ko,nếu ko a thanh gở nó ra cho nhẹ,có hộp thư là cứ lâu lâu nó đòi kết nối,ko biết có fải tại cái mail ko nữa

Mình thấy cái mail rất tiện lợi để lại đi pác ơi

Khi nào thì cho ra mắt bản mới vậy bác Thanh

annatrinh

Mình vừa flash 1 con 5800 bằng bản update 1.1.2011 của bạn, đã đổi tên v52 như hướng dẫn. Đến lúc pooling phone cuối cùng thì hiện lên lỗi phone didn't repond, mình ấn no thi phone cứ ở mãi trong local mode. Rút pin ra bật lại thì rung 1 cái rồi màn hình đen sì, không lên gì cả. Hix. Phone của mình sao vậy. GIúp mình với. HUHUHUHUHU

Khoaaaa

Active Member
die rùi,kiểm tra kĩ các thứ,bình tĩnh jaf lại xem sao,chắc chắn fần pin nge bạn

Status
Không mở trả lời sau này.