• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

duoc82

mt cho e hỏi sao e tải menu full c6 n97 về cho vào rots2 của c6 rồi jaf thì menu full nhưng mà kg có hiệu ứng sao bay vậy bác.bác tách cho e toàn bộ cái menu của n97mini đc kg?

Khoaaaa

Active Member
có thể full ef là do bản chất của cfw chứ ko đi theo file menu,nếu ko nó đả full,vì hình như menu full a thanh củng cook từ menuc6

mathanh

mt cho e hỏi sao e tải menu full c6 n97 về cho vào rots2 của c6 rồi jaf thì menu full nhưng mà kg có hiệu ứng sao bay vậy bác.bác tách cho e toàn bộ cái menu của n97mini đc kg?

c6 không có hiệu ứng menu nha bạn

vnhuy09

anh thanh cho em hỏi tý được không,luc nãy Luan có gọi cho anh đó hỏi về cái vụ đổi startup đó

nó gồm những tập tin này nà

Boot by SCORPION.rar‎

Last edited by a moderator:

LastKnight

kaka,anh thanh có bản mới,tính down ở mw mà wa đây xem anh có update gì kô?ai dè có :)) anh chưa update bên kia nha :D

Mới lấy CPU về + Flash bản kô lim dim xong,đang vào nhạc nghe thử,gắn headphone vào nó bị đứng luôn :| thôi,khuya rồi,mai em báo cáo anh sau :D

Chỉnh sửa cuối:

tantu

hồi lúc dùng mấy bản trước mình cũng bị,coi phim đc 4-5' là bị reset máy...sau này thì kô bị nữa.đang dùng bản"lim dim" chưa wa bản"kô lim dim" vì CPU nó đi du lịch :D

Khi nào cần máy test thì gọi em anh ơi,hình như anh cũng ở Q.10 thì phải....

"ai đó cho mượn máy 5800 test phím số thông minh C6 v20, trên fw n97mini đi, làm xong nhưng vẫn không có máy thử" Lastknight cho bác mathanh mượn máy tét đi bạn

vnhuy09

anh thanh cho e hỏi cách đổi tên vsion với : vd v 51.0.006 thành cái tên khác, e nghe nói phải bung file ro
fs3 ra nhưng mà bản cook n97mini ko có file rofs3

mathanh

anh thanh cho e hỏi cách đổi tên vsion với : vd v 51.0.006 thành cái tên khác, e nghe nói phải bung file ro
fs3 ra nhưng mà bản cook n97mini ko có file rofs3

nó nằm trong rofs2 resource versions

satthumuhn

Sao bản limzim em thấy ngốn pin kinh khủng
em chơi game online đc gần 2tiếng àh....
Cách đây 3hum dùng bản cá nhân trc ,ia của bác mathanh thi chơi phải gần 3h mới hết pin....
Choág limzim quá....
Àh em đính chính chút....
Trc khi JAF bản limzim này em có thay vào đó hiệu ứng phượng hoàng+menu4*4+ music v52
không biết có bị ảnh hưởng gì tới pin không nhỉ...
:D thắc mắc ngớ ngẩn...!

quyen751

giúp với mọi người ơi JAF báo lỗi này là sao?

phone did't respond, if the phone is not started yet please wait for the phone to start and connect to usb, then press YES to ocntinue. if phones is not responding press NO

chỉ thấy dc màn hình dt chỗ local Model
k thấy test Model đâu cả :((

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

giúp với mọi người ơi JAF báo lỗi này là sao?

phone did't respond, if the phone is not started yet please wait for the phone to start and connect to usb, then press YES to ocntinue. if phones is not responding press NO

chỉ thấy dc màn hình dt chỗ local Model
k thấy test Model đâu cả :((

mất kết nối cáp

Status
Không mở trả lời sau này.