• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

concuarangme

đẹp wa, share hiệu ứng luôn đi mathanh :D để AE cook vào FW luôn.
Mathanh cho hỏi là ju lại folder theme nào để jaf không bị đơ máy nữa vậy, mình thử mà cứ bị hoài àh :((

mathanh

Bác mãthành ơi?
cái flash late v4.1 có cock vào rom được ko?
Mà nó có hỗ trợ flash 9 ko vậy.?em đang định làm nhưng sợ ko được
thank bác nhiều!

cook vô rom đươc nhưng không có flash9 nha bạn...........................

mathanh

đẹp wa, share hiệu ứng luôn đi mathanh :D để AE cook vào FW luôn.
Mathanh cho hỏi là ju lại folder theme nào để jaf không bị đơ máy nữa vậy, mình thử mà cứ bị hoài àh :((

tự làm đi...... chừa theme này nà 200039EF

hatranbeclin

anh thanh cho e hỏi là: muốn thay đổi mấy cái icon của Ứng dụng, Tiện ích, Hack thì phải làm sao anh?
Nó nằm trong menunew hử? E hok biết lấy icon ra từ .mif này. :(

vutuan472

có ai cung cấp mình mod full menu ko[ko có cột sống đó]mình sài mod trên diễn đàn mà ko đc[lỗi ko vào menu đc] có ai giúp mình với [mình bị lỗi ở n97 15/12 và cả mấy bản khác của mt]

boy_friend

mình đã cook 1 bản menu 4x4 cài themes full icon 99% dựa trên bản cook này của a Mathanh.đang trong quá trình test.nếu bạn nào mún mình sẽ up lên cho.lưu ý là bản này là bản của a Thanh nha mình chỉ cook vào menu 4x4 và hiệu ứng phượng hoàng thôi.sở dĩ icon chỉ full 99% bởi vì vẫn còn cái RealPlayer và folder Internet là k thay đc icon theo themes nhé và có 1 số icon quay về v51 chứ k hoàn toàn là của N8 nha.cái này có lẽ do file matrixmenudata.xml thì phải

thanhhaifire

đả có ai thử cái này chưa,thanhhai đả mần để dùng themes full icon chưa bạn,lạm dc share mình với dc ko,
công nhận cái menu 3/4 nhìn icon bự tổ chảng ớn ăn luôn,mh trông nhỏlại hẳn ,sao a thanh cắt mất cái menu 4\4 vậy a,rảnh làm cho ae bản 4/5 và fix full icon dc ko ạ
e xl nếu đả đòi hỏi wá nhìu
đảm bảo 100% cook cái ý vào sẽ có me nu 4x4, còn full Icon cho theme thì mathanh đã chỉ rùi đó, còn ko đc thì pm boy_friend đã có bản cook full icon 4x4 rùi. riêng mình trước giờ trung thành 3x4 và icon N8, đang xài bản 14/11 nà, bản tháng 12 có vẽ báo pin ảo xài còn 4 vạch mà cái pm báo pin của nokia báo hết pin, tắt máy khởi độg lại thì còn 1 vạch, và cái email lỗi kết nối và nút cài đặt mất tác dụng.

bản 14/11 đc mình cook lại theo phong cách Sym^3 thêm FL4 và music v52. thấy hài lòng mãn nguyện !

boy_friend

jaf xong k thấy flashlite4 như trong ảnh trên vậy bác Thanh ơi???phải làm sao để đến chỗ cài flashlite4 đó vậy

vnhuy09

Cho e hỏi muốn tích hợp thêm màn hình chủ có được không, nếu được thì phải làm sao vậy

kinhluanvan

Bạn cứ thử đi,vì mình úptừ tối qua làm đến 12 h khuya luôn,sau đó mở nhạc lên nghe phê lắm!

movado_38

cook vô rom đươc nhưng không có flash9 nha bạn...........................

thế chán bác hề!em xem thấy họ bảo bản flash late 4.1 hỗ trợ flash 9
tính cock cock vào xem video nghe nhac trên zingmp3'.mà hết hi vọng
ko biết lúc nào thì sky fire lại dùng được nhỉ.
Cảm on bác nhiều nhé!

xike456

thế chán bác hề!em xem thấy họ bảo bản flash late 4.1 hỗ trợ flash 9
tính cock cock vào xem video nghe nhac trên zingmp3'.mà hết hi vọng
ko biết lúc nào thì sky fire lại dùng được nhỉ.
Cảm on bác nhiều nhé!
sky fire tịt lun roài. nó không hỗ trợ sym với wm từ đầu tháng hay sao ý.

mrquyen1993

sky fire tịt lun roài. nó không hỗ trợ sym với wm từ đầu tháng hay sao ý.

uh nó ko hỗ trợ Symbian nữa mà hỗ trợ bản beta S^3 thì phải nó chung flash 4 mình ko cần thiết lắm mình chạy MP4 quen rồi hôm qua converter cái clip 30 MB chạy vẫn dựt thế đành thôi đằng nào chả phải conveter lúc đầu mình tưởng donw trên mạng chạy copy vô thẻ nhớ chạy đc luôn thì hay^^

quyen751

PH kị mùa đông lắm, lạnh bay ko nổi; thôi sài tuyết rơi, sao bay cho nó lành, đỡ bị lag!

bác cứ đùa :)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

tuyết rơi nà bà con ơi

[video=youtube;yCwZzDEtbWQ]http://www.youtube.com/watch?v=yCwZzDEtbWQ[/video]
có ai biết topic nào hướng dẫn cụ thể cách làm effect cho 5800 k? đang học cách tạo effect :d

mình đã cook 1 bản menu 4x4 cài themes full icon 99% dựa trên bản cook này của a Mathanh.đang trong quá trình test.nếu bạn nào mún mình sẽ up lên cho.lưu ý là bản này là bản của a Thanh nha mình chỉ cook vào menu 4x4 và hiệu ứng phượng hoàng thôi.sở dĩ icon chỉ full 99% bởi vì vẫn còn cái RealPlayer và folder Internet là k thay đc icon theo themes nhé và có 1 số icon quay về v51 chứ k hoàn toàn là của N8 nha.cái này có lẽ do file matrixmenudata.xml thì phải
bạn chỉ mình cách thêm cái Phượng Hoàng vào bản 15-12 của a mathanh với

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

http://mega.1280.com/file/CNT8YA9LZ3/
bỏ vào JAF ra menu 4x4 ngay !

@caotuanan : nếu xài matrixmenu gốc thì sẽ ko có icon cho Tools, Hack, ofice, media đúng ko bro ? thế thì tạo newfolder nhìn xấu quá !
@quyen751 : lời bài hát cho vào c nhá bạn, cho vào rom sẽ lỗi

bạn cho hỏi còn cái musicv52 thì fải tích hợp trước rồi mới cho lời bài hát vào hả? bản 15-12 có tích hợp sẵn cái musicv52 chưaa zậy?

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.