• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

vutaikt

mathanh cho mình hỏi là bản 15/12 này mình xóa hết theme chỉ để lại theme gốc 101f84b9 nhưng không jaf lên được vậy mathanh, giúp mình với nhé. tks
Bạn xóa hết trong 2 folder reource/skin và private/10207114 chưa?
Chỉ để lại theme ...4b9
xog ruj bạn vô private -10202be9-101f876f rồi sửa dòng cuối cho nó thành 101f84b9 là ok ngay

mathanh

anh mathanh ơi. Em cok bản v51 15/12 sao kết nối tv out ko có tiếng mà chỉ có hình thuj.......

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 43 minutes:

đã úp lại bản 15.12 v51 cho 2 máy khác nhau ,kết quả tivi out ko có tiếng và chỉ có hình.......
Chài aj biết cách khắc phục ko..

out tivi tiếng hình bình thường, bạn mang qua 1tivi khác thử. Mình thữ trên tv panasonic

vutaikt

out tivi tiếng hình bình thường, bạn mang qua 1tivi khác thử. Mình thữ trên tv panasonic

hix loay hoay 1 lúc ko được..
Flash lại bản c6 v41 của binh24 vẫn out tivi đc....
Vấn đề sao ta????

Khoaaaa

Active Member
Vutai:Vậy là bạn cook j đó fát sinh lỗi rồi ,mình kết nối với tv samsung,cáp độ chế mà âm thanh chuẩn ,hình ảnh khá cát thôi,nói chung bình thường
jờ chỉ còn vấn đề c2z,cứ applylên ,vào powermp3 thì đơ xù lơ luôn,fải rút pin

concuarangme

Bạn xóa hết trong 2 folder reource/skin và private/10207114 chưa?
Chỉ để lại theme ...4b9
xog ruj bạn vô private -10202be9-101f876f rồi sửa dòng cuối cho nó thành 101f84b9 là ok ngay

những cài này mình bít rùi, các bản trc of mathanh mình đều thay theme mặc định được cả, chỉ bản 15/12 này thì thay xong jaf vào không lên được :( không bít bị j luôn, mathanh giúp với nhé

mathanh

những cài này mình bít rùi, các bản trc of mathanh mình đều thay theme mặc định được cả, chỉ bản 15/12 này thì thay xong jaf vào không lên được :( không bít bị j luôn, mathanh giúp với nhé

bản này đã khóa themes góc bạn phải chừa lài cái theme góc 5800 màu đỏ là ok

Khoaaaa

Active Member

đả có ai thử cái này chưa,thanhhai đả mần để dùng themes full icon chưa bạn,lạm dc share mình với dc ko,
công nhận cái menu 3/4 nhìn icon bự tổ chảng ớn ăn luôn,mh trông nhỏlại hẳn ,sao a thanh cắt mất cái menu 4\4 vậy a,rảnh làm cho ae bản 4/5 và fix full icon dc ko ạ
e xl nếu đả đòi hỏi wá nhìu

movado_38

Bác mãthành ơi?
cái flash late v4.1 có cock vào rom được ko?
Mà nó có hỗ trợ flash 9 ko vậy.?em đang định làm nhưng sợ ko được
thank bác nhiều!

mathanh

tuyết rơi nà bà con ơi

[video=youtube;yCwZzDEtbWQ]http://www.youtube.com/watch?v=yCwZzDEtbWQ[/video]

Status
Không mở trả lời sau này.