• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

MrAV

mathanh ơi cho mình hởi là minh muốn jaf cook N97 mini của bạn thì chỉ việc down về rui chép đè vào FW góc là jaf thui hả,tai mình thấy file của bạn có chữ rofs2 còn trong FW goc thì có 1 file la RM-356_51.0.006_C01_prd.rofs3 có đui lại là rofs3 jay co chạy dc k.

Xóa cái rofs3 đi bạn ạ.... Rofs2 của mathanh đã bao gồm cả rofs3...

ksmanhdung

Bản cài đặt Ovi Map nặng quá. Nó cài luôn vào máy chứ mathanh a. Cài xong bộ nhớ máy có còn hơn 50 Mb thôi. Mathanh cook luôn vào thì hay biết mấy. mà sao dữ liệu của ovimap mình tìm mà ko thấy nhỉ?

mathanh

mathanh ơi cho mình hởi là minh muốn jaf cook N97 mini của bạn thì chỉ việc down về rui chép đè vào FW góc là jaf thui hả,tai mình thấy file của bạn có chữ rofs2 còn trong FW goc thì có 1 file la RM-356_51.0.006_C01_prd.rofs3 có đui lại là rofs3 jay co chạy dc k.

xóa bỏ tất cả cái củ, tải bản phối hợp và bản nào bạn thích về gộp lại

blackandmina

là sao mình k hiểu.sao mình dơn tren navifirm về là tới 7 file lan mà

xóa bỏ tất cả cái củ, tải bản phối hợp và bản nào bạn thích về gộp lại

ah mình hiểu rui có nghĩa là tải bản phối hợp về rùi quăng cái file của bạn vào là chạy thui đúng k.

bebivodoi

cho e xin góp ý tý, bản Noel e thấy hiệu ứng rất là đẹp, và rất hợp với không khí giáng sinh sắp tới đây, nhưng e thấy chạy hơi chậm, vào cài đặt và Themes có khi mất cả nửa ngày quá >:), và hiệu ứng mở khóa e nghĩ bác nên cho lại mặc định chứ như trong hình nhìn chuối quá
hi vọng bác cố gắng khắc phục dc hiệu ứng Noel để thêm không khí giáng sinh, cảm ơn bác nhiều

satthumuhn

Xin hỏi bác mathanh....
Xóa 2 file app... Gì đó thì vào ứng dụng nhanh hơn hiện tại àk
có ảnh hưởng gi kô?
Hay hiệu ứng xấu đi vậy????
Thanks bác....:D

thaingocduan

xin hỏi cái file đính kèm music v52 mình có cần phải chép thêm vào rom không hay cook FW của ma thanh đã có rồi

mrquyen1993

music v52 có rồi nha và đã đc mod mathanh chỉnh sửa với âm điệu mượt mà sâu lắng lòng người

còn muốn có player như V52 thì cho cái lời bài hát V52 vào ổ c

concuarangme

Mình sử dụng bản noel có những vấn đề sau:
- Bị chậm khi gạt mở khóa thì, gạt rùi 1 hồi sau mới lên
- Bấm vào các icon như bị delay vậy, bấm vào khoảng 4s sau mới vào được.
Các bạn có bị như mình không, nếu không thì chắc mình phải JAF or 4mat lại thêm lần nữa xem sao.

Khoaaaa

Active Member
Các bác cho hỏi đả có cáxh khắc fục vụ dùng themes ko full icon mà ko cần flash chưa.mình tìm chả thấy nên hỏi lại ,sr nha

bebivodoi

Mình sử dụng bản noel có những vấn đề sau:
- Bị chậm khi gạt mở khóa thì, gạt rùi 1 hồi sau mới lên
- Bấm vào các icon như bị delay vậy, bấm vào khoảng 4s sau mới vào được.
Các bạn có bị như mình không, nếu không thì chắc mình phải JAF or 4mat lại thêm lần nữa xem sao.

k chỉ có 1 mình bạn bị đâu, bản đấy là vậy ma bạn, đang chờ bác mathanh sửa, hiệu ứng đẹp mà chậm dùng chán thật

caotuanan

Các bác cho hỏi đả có cáxh khắc fục vụ dùng themes ko full icon mà ko cần flash chưa.mình tìm chả thấy nên hỏi lại ,sr nha

bạn chỉ cần bung fw ra và đi theo đường dẩn : ROFS2\private\200113dd\content bạn xóa matrixmenudata đi,rồi bạn bung fw C6 Gốc ra lấy matrixmenudata quăn vào theo đường dẫn trên là cài theme full icon.mình chỉ bik thế thui.thân

mathanh

cho e xin góp ý tý, bản Noel e thấy hiệu ứng rất là đẹp, và rất hợp với không khí giáng sinh sắp tới đây, nhưng e thấy chạy hơi chậm, vào cài đặt và Themes có khi mất cả nửa ngày quá >:), và hiệu ứng mở khóa e nghĩ bác nên cho lại mặc định chứ như trong hình nhìn chuối quá
hi vọng bác cố gắng khắc phục dc hiệu ứng Noel để thêm không khí giáng sinh, cảm ơn bác nhiều

ok sẻ sửa bản đó lại, và cho vào app nhanh hơn

Black_Cat999

Mấy bác cho hỏi là có thể thêm ngôn ngữ vào bản cook FW này được , mình muốn thêm ngôn ngữ tiếng Hoa vào , các pác có thể chỉ mình có cách nào để thêm vô ko , thanks nhiều , thấy có bải viết thêm ngôn ngữ vào FW của bác KonKen1987 , ko biết cách đó có thể áp dụng được ko , mong các bác chỉ giáo mình cái ...........cám ơn nhiều...............

mathanh

Mấy bác cho hỏi là có thể thêm ngôn ngữ vào bản cook FW này được , mình muốn thêm ngôn ngữ tiếng Hoa vào , các pác có thể chỉ mình có cách nào để thêm vô ko , thanks nhiều , thấy có bải viết thêm ngôn ngữ vào FW của bác KonKen1987 , ko biết cách đó có thể áp dụng được ko , mong các bác chỉ giáo mình cái ...........cám ơn nhiều...............

được nhưng sẻ không có bàn fim tiếng hoa nha,, còn nếu có tiếng hoa thì sẻ không có bàn phím tiếng việt

Black_Cat999

được nhưng sẻ không có bàn fim tiếng hoa nha,, còn nếu có tiếng hoa thì sẻ không có bàn phím tiếng việt

chài , thế anh mathanh cho hỏi là thêm = cách nào ạ , em chả biết làm thế nào cả ?

Status
Không mở trả lời sau này.