• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

quyen751

a mathanh cho e hỏi với. e mún jữ vài cái hiệu ứng trong sao bay (như cái sao lớn) chạy chung với hiệu ứng fượng hoàng thì tách cái nào hả a

satthumuhn

sax...
sory bác mathanh
hóa ra là...em cắm thẻ n hớ vào máy là không kiểm tra *#0000# đc....
bỏ ra lại kiểm tra bt
lạ quá...thẻ nhớ có vấn đề..
hix~X(

quyen751

ui...xin thông báo
bản cá nhân của bác mathanh cũng gặp lỗi
*#0000# cũng báo lỗi hệ thống giống của em rồi
bác xem lại đc không?
bạn j.a.f bản nào của a mathanh thế, mình j.a.f bản sao bay hom 4-12 ấy, k có lỗi như bạn. thử j.a.f lại xem. mà bạn có lên v52 gốc of 5800 chưa?

a mathanh cho e hỏi với. e mún jữ vài cái hiệu ứng trong sao bay (như cái sao lớn) chạy chung với hiệu ứng fượng hoàng thì tách cái nào hả a

giúp e với a mathanh ơi :(

quydopro

bực mình thật mình dow bản cá nhân của mathanh mà bị rớt mạng cả 3 lần rùi,giờ click vào link dow mà ko được.

satthumuhn

àh
mình j.a.f bản sao bay không sao hết...
mới tự côk phượng hoàng vào thì bị lỗi
vừa song j.a.f bản cá nhân của anh mathanh thì kiểm tra vẫn bị...
tháo thẻ nhớ ra la ok rùi...=D>
nhưng em hỏi bác mathanh chút
sao bản của bác cứ format lại máy song đến chỗ chọn quốc gia là lại tự nhiên khởi động lại 1 lần thế...
cái lỗi này lạ quá...
mà có lúc em j.a.f cos game boun...luc khong thay...

mathanh

bạn lấy file jm_p_list4.png của bản 4-12-2010, rồi lấy chép vào bản cá nhân của mình, chỉ có bản của mình mới được nha các hiệu ứng phượng hoàng trước kia thì kô

mathanh

àh
mình j.a.f bản sao bay không sao hết...
mới tự côk phượng hoàng vào thì bị lỗi
vừa song j.a.f bản cá nhân của anh mathanh thì kiểm tra vẫn bị...
tháo thẻ nhớ ra la ok rùi...=D>
nhưng em hỏi bác mathanh chút
sao bản của bác cứ format lại máy song đến chỗ chọn quốc gia là lại tự nhiên khởi động lại 1 lần thế...
cái lỗi này lạ quá...
mà có lúc em j.a.f cos game boun...luc khong thay...

bản của mình đang dùng trình quản lý email của c6 nên bị vậy, không sao đâu nó sẻ ổn định khi khởi động lại

quyen751

bản của mình đang dùng trình quản lý email của c6 nên bị vậy, không sao đâu nó sẻ ổn định khi khởi động lại
đúng là hồi đầu jaf cý bản 4-12 thì cũng có bị nhưg k thý ảnh hưởng gì nên kệ :D

bạn lấy file jm_p_list4.png của bản 4-12-2010, rồi lấy chép vào bản cá nhân của mình, chỉ có bản của mình mới được nha các hiệu ứng phượng hoàng trước kia thì kô
chỉ chép fire đó paste vào trong effect thui hả a? k kần cái hình ah.
vậy mấy fire đuôi .KML là j thế a

Chỉnh sửa cuối:

ohannguyent

đúng là hồi đầu jaf cý bản 4-12 thì cũng có bị nhưg k thý ảnh hưởng gì nên kệ :D

chỉ chép fire đó paste vào trong effect thui hả a? k kần cái hình ah.
vậy mấy fire đuôi .KML là j thế a

pnj là định dạng hình ảnh đấy con gì? cứ thế páte vào folder effect thui...

Lan_Truong

Mathanh cho mình hỏi sao mình giải nến "loi bai hat 1.52" chép vào C: rồi mà có thấy gì đâu.
+ Chếp nguyên thư mục giải nến hay chép 3 thủ mục o trong đó vào C: vậy
+ hay chếp nó vào thư mục nào trong C
+ Làm sao để test thử........

LastKnight

mình dùng là phải khác chứ. úp bản này lên, mình sẻ tự làm riêng bản khác..........

úp rồi đó......................

anh dùng là khác chỗ nào anh?cho hình minh họa đi anh :)) chức năng có khác gì kô anh hay là chỉ khác hiệu ứng thôi?kết cái hiệu ứng Noel hoa tuyết ^^
Bản hoa tuyết noel mới fix lỗi hôm wa hả anh?4/12....

hiepsinight

quyen751

pnj là định dạng hình ảnh đấy con gì? cứ thế páte vào folder effect thui...
trong folder mình còn thấy mấy fire đuôi .KML, vậy mấy fire đó dùng làm j?
nếu nói zậy thj mình xóa hết các fire có đuôi .pnj, rồi đưa hình khác cũng là đuôi .pnj vào là đc hiệu ứng mới hả ta. ae chỉ giáo nhìu :p

concuarangme

nếu nói zậy thj mình xóa hết các fire có đuôi .pnj, rồi đưa hình khác cũng là đuôi .pnj vào là đc hiệu ứng mới hả ta. ae chỉ giáo nhìu :p

nếu đơn giản thế thì bạn thử xem sao hen ;)

hiepsinight

bác mathanh ơi cho em hỏi cái này cái , cái menu 4*4 em nhớ hồi đó icon to lắm mà , sao mấy bản cook gần đây nhỏ tí vậy hay tại vì xài chung w 4*3 khi nằm ngang nên nó thế :-/

boy_friend

dùng bản của mình úp lên nha

e flash bản cá nhân của bác up lên mà vẫn k xem đc video flv máy báo lỗi "General:Symtem error"
khi bật hiệu ứng thì vào Setting, File mgr rất chậm phải mất 3-4s mới vào đc
và lỗi ấn phím menu k hiện Swipe to unlock khi add C2Z (lỗi này bản nào cũng bị)
bác có cách nào giúp e khắc phục k?còn lại thì rất tốt đặc biệt là phần nge nhạc quá đỉnh.thanks

Chỉnh sửa cuối:

quyen751

nếu đơn giản thế thì bạn thử xem sao hen ;)

nè bạn nói ý đó là đang đố mình hay giỡn mình đấy. làm xog jaf die máy cý ngồi cười ah:(

giúp với ai rành k zậy :((

Status
Không mở trả lời sau này.