• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

satthumuhn

Mà bác mathanh cho em hỏi
trong bản cá nhân bác up nên
em muốn thay hiệu ứng zoom khi xoay ngang man hình thành kiểu xoáy như 1bản trc kia thi làm thế nào hả bác??

ksmanhdung

Bản cá nhân của mathanh mà cook thêm cái Ovimap và cái Googlemap nữa thì thật tuyệt. Bản Cá nhân chạy rất ồn định, tuy nhiên khi mình cài thêm cái Ovimap và Googlemap thì lại lỗi tùm lum, lại phải jaf lại chứ.

mathanh

Bản cá nhân của mathanh mà cook thêm cái Ovimap và cái Googlemap nữa thì thật tuyệt. Bản Cá nhân chạy rất ồn định, tuy nhiên khi mình cài thêm cái Ovimap và Googlemap thì lại lỗi tùm lum, lại phải jaf lại chứ.

những cái này cập nhật thường xuyên nên không được cook vô

tieutieumy

cho e hỏi hơi gà tí nếu e lấy hiệu ứng gốc v52 chép đè vaò hiệu ứng của (bản cá nhân)có xài đ ko.có thay đổi gì ko hay là vẫn hiệu ứng của v52 vậy

blackandmina

mình có cảm nhận là dùng bản này của bạn mathanh hể mình vào quản lý tập tin rùi vào thẻ nhớ là cứ bị đơ máy.mà máy chạy cứ như là xe bị ngộp xăng jay đó có bạn nào bị như thế k.có khắc phục dc k vậy.

satthumuhn

mình có cảm nhận là dùng bản này của bạn mathanh hể mình vào quản lý tập tin rùi vào thẻ nhớ là cứ bị đơ máy.mà máy chạy cứ như là xe bị ngộp xăng jay đó có bạn nào bị như thế k.có khắc phục dc k vậy.

chắc thẻ nhớ của ông để dùng lâu nhiều rác rồi...
format :pđi là vừa

blackandmina

mình format thẻ 2 lần luôn rùi đó,rết rui lun mà vẫn thế nản thật.thich3 cái hiệu ứng wa mà k xài dc

hiepsinight

bác mathanh ơi cho em hỏi cái này cái , cái menu 4*4 em nhớ hồi đó icon to lắm mà , sao mấy bản cook gần đây nhỏ tí vậy hay tại vì xài chung w 4*3 khi nằm ngang nên nó thế

boy_friend

bản Noel cập nhật 6-12 có j khác k vậy bác Thanh ơi???
pro nào có file lời bài hát hay hay chia sẽ cho ae đc hem?thanks all

Chỉnh sửa cuối:

quyen751

bác mathanh giúp vấn đề này với bác mathanh ơi :((

trong folder effect mình còn thấy mấy fire đuôi .KML, vậy mấy fire đó dùng làm j?
nếu nói zậy thj mình xóa hết các fire có đuôi .pnj, rồi đưa hình khác cũng là đuôi .pnj vào là đc hiệu ứng mới hả ta. ae chỉ giáo nhìu :p

Mong mọi người chỉ cho :p

quyen751

trong folder mình còn thấy mấy fire đuôi .KML, vậy mấy fire đó dùng làm j?
nếu nói zậy thj mình xóa hết các fire có đuôi .pnj, rồi đưa hình khác cũng là đuôi .pnj vào là đc hiệu ứng mới hả ta. ae chỉ giáo nhìu :p

Bạn vào đây tham khảo để biết tác dụng của những file đó nhé.
mình đọc rồi có cái này mình k hiểu :-?. "Các file ảnh .png thì a e tự xem để biết nó là cái gì và nó theo mấy file.xml qui định mình đã nói ở trên thôi" đó là gì vậy bạn ấy

thanhluan_phuyen

uh chan thât đành về lại bản của bạn jack jay
uk, bản của anh jack thì v20 cua c6 chạy nhanh và mượt thật. nhưng lúc trước dùng của anh jack mới hum qua chuyển qua của anh thanh, bj jo thấy cũng có hơi chậm khi cho hiệu ứng chạy cùng thiệt nhưng làm biếng jaf lại bản anh jack qua nên thôi đành đợi pên pnht ra v52 jaf luôn.hjhj

quyen751

uk, bản của anh jack thì v20 cua c6 chạy nhanh và mượt thật. nhưng lúc trước dùng của anh jack mới hum qua chuyển qua của anh thanh, bj jo thấy cũng có hơi chậm khi cho hiệu ứng chạy cùng thiệt nhưng làm biếng jaf lại bản anh jack qua nên thôi đành đợi pên pnht ra v52 jaf luôn.hjhj

cho mình link xem bản của anh Jack với bạn

Status
Không mở trả lời sau này.