• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

ajinomoto1410

Uhm. tải được rồi, thêm tuỳ chọn TTF vào trình download IDM mà quên^^. Mình sẽ làm liền cho bạn nhưng chờ test ok rồi mình sẽ up.

bác cứ up lên rồi có anh em test cho :D mình đang rảnh bỏ vào phone mấy tỉ ấy mà ;) nếu xong post lên cập nhật sau k sao đâu bác

NHANHAO84

đây mới chạy ra wán nhờ người ta xem hộ kái tên font đây! Tên là: BENGUIAT.TTF

Mất công bạn quá!!! Font bạn mình có sẵn nhưng hỗ trợ 7 trang ký tự của lúc trước. Bây giờ phải làm lại vì không tương thích.

atrau

hai bác cố gắng làm xong sớm cho chúng em, ch mãi cái PURE ấy ạ :D

Bạn vào fontchu.vn chọn font Trung Hàn đi mình mới làm được chứ. Trong đấy nhiều font chữ lắm, mình không biết cái nào đẹp vì mình không biết mấy tiếng này. Không phải cứ font nào nặng là đủ kí tự hén.

ajinomoto1410

Bạn vào fontchu.vn chọn font Trung Hàn đi mình mới làm được chứ. Trong đấy nhiều font chữ lắm, mình không biết cái nào đẹp vì mình không biết mấy tiếng này. Không phải cứ font nào nặng là đủ kí tự hén.

mình tưởng chỉ cần bảo add trung hàn l;à đc chứ cần chọn font ???? nguyên tắc add là gì vậy ạ

NHANHAO84

mình tưởng chỉ cần bảo add trung hàn l;à đc chứ cần chọn font ???? nguyên tắc add là gì vậy ạ

Bạn down FontCreator về. Cài xong. Mở 2 font cần thao tác. Copy ký tự cần dùng từ font này dán vào font kia. Xong lưu lại.
Hướng dẫn chi tiết thì rảnh mình tạo video up lên sau.