• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

socloc20

Cái font pure Hao up hay nhỉ, cho vào C6v40 thì ok, cho vào N97mini V30 thì bấm vào mặt cười nó chỉ ra kí hiệu tượng trưng ????

NHANHAO84

Cái font pure Hao up hay nhỉ, cho vào C6v40 thì ok, cho vào N97mini V30 thì bấm vào mặt cười nó chỉ ra kí hiệu tượng trưng ????

Oh, thế ah. Lạy chúa. Có việc để làm nữa. Bạn nào rảnh cùng ngâm cứu nhé.

shuchanglove

Bạn viết tên font đi. Rảnh mình làm cho. Mình đã sưu tầm trọn bộ fonts S60.

ak! vay thi bac them cho minh font tieng trung nao dep dep vao font ay cung duoc!
và nhờ bác giúp mình tắt kiểu chữ đậm đi với nha! chứ bỏ vào máy thì không thấy nó phân biệt chữ đậm với chữ bình thường nơi! với lại mình cũng không biết tên của cái font này là gì nữa! nên mình chụp mấy cái hình cho bác thấy và cũng xác định tên của font chữ luôn!

NHANHAO84

ak! vay thi bac them cho minh font tieng trung nao dep dep vao font ay cung duoc!
và nhờ bác giúp mình tắt kiểu chữ đậm đi với nha! chứ bỏ vào máy thì không thấy nó phân biệt chữ đậm với chữ bình thường nơi! với lại mình cũng không biết tên của cái font này là gì nữa! nên mình chụp mấy cái hình cho bác thấy và cũng xác định tên của font chữ luôn!

Tên font ở dòng đầu tiên khi mở file font lên đó bạn.

shuchanglove

đang dùng điện thoại mà! Với lại kái font ấy đâu có nhiều, chỉ 723kb thui, bác tải về và giúp em với nha!

Chỉnh sửa cuối:

atrau

Sẽ có 4 font trên được cập nhật tiếng Trung-Hàn sớm nhất. Mình sẽ up font Only Trung-Han lên trước. Có gì bạn atrau sẽ làm tiếp cho các bạn. Thanks atrau.

Ok, nhưng theo thường lệ mình đi làm cả ngày nên chỉ làm bưổi tối thôi, nếu ban ngày pm mình thì không đuơc đâu, tất nhiên trừ những ngày nghỉ (VD hôm nay :D)

NHANHAO84

ak! vậy thì bác thêm cho mình font tiếng trung nào đẹp đẹp vào font ấy cũng được!
đây và đây

Font đẹp đó bạn. nhưng không có tên. file bạn gửi thì down firefox không ra file font, ra trang text thôi. Để lát về mình xem lại coi là giống cái nào đây.!!!

NHANHAO84

Ok, nhưng theo thường lệ mình đi làm cả ngày nên chỉ làm bưổi tối thôi, nếu ban ngày pm mình thì không đuơc đâu, tất nhiên trừ những ngày nghỉ (VD hôm nay :D)

Mình cũng vậy. Nhưng điều kiện up bị hạn chế... hihi. Chắc khoảng sang tháng sau hòa mạng trọn gói mới cập nhật cho nhiều fonts được.

NHANHAO84

đang dùng điện thoại mà! Với lại kái font ấy đâu có nhiều, chỉ 723kb thui, bác tải về và giúp em với nha!

Uhm. tải được rồi, thêm tuỳ chọn TTF vào trình download IDM mà quên^^. Mình sẽ làm liền cho bạn nhưng chờ test ok rồi mình sẽ up.