• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

chanhkho1908

Cài font sai rồi, tất cả các font ở đây mình đều test hết và ko có font nào gây sập nguồn, chỉ có font lỗi dấu nháy thui :D, đang khá hài lòng với fone Sogoe UI v3

font win7 công nhận đẹp, chuẩn thiệt

Thuong2

Fonts thì cũng đc mhưng không hiễn thị đc logo .bạn cho them logo thi tuyệt.

Thuong2

Bạn có thể thêm logo simboy cho fon thư pháp đc ko không cần nhiều đâu bằng fonts của anh chung việt là ok rồi

LoiPT

. Android + CN(3/8) bị lỗi. 6 trang ký tự không hiện hết ạ

Nhdhung

:( có 1 font mình cài bị restart lại máy, cứ lên rồi lại tắt, tháo cả thẻ cũng ko dc, vào dc HS lại sập-> flash lại :((

Chắc chắn là chanhkho cài fontrouter vào ổ C: nên ko khởi động được khi font ko phù hợp với máy. Có cách cứu khác mà ko cần flash đó là: Tháo pin > lắp lại > nhấn cùng lúc nút đỏ + xanh + camera + nút nguồn > giữ 1 tí > máy sẽ reset về mặc định khi bạn mới flash firmware song và khởi động được. Nhưng phần mềm cũng bị xoá hết :()

NHANHAO84

Mình đả thử nhưng fonts vẫn thiếu ký tự và nét chử quá mỏng.

Uhm, font đó không phải là font đt và kiểu nghiêng (Italic) nên khi add một số kí tự dùng trên đt thì nó không hỗ trợ.