• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

ajinomoto1410

bác có mấy cái font pure, Benguiat và android chỉ trung ( k hàn ) cho em vs nha ;) cả 3 càng tốt về có thêm lựa chọn, chứ cả hàn nặng quá :D ( tất nhiện là symbol và mặt cười :D

socloc20

Lâu òy ko có font nào mới nhỉ, ngày nào cũng vào topic hết chờ font mới ak

hiepsinight

Mình test trước ok mới up đó. Bạn nào khác test xong cho ý kiến nhé.

đây mình có screen shot để dẫn chứng luôn nè

socloc20

đây mình có screen shot để dẫn chứng luôn nè

BẠn này xài máy nào mà cái bàn phím ảo nhìn đẹp thế, cái này đâu phải bàn phím Sym3 cho V5 nhỉ, khác với cái của mình, nhìn xấu quá: :p:p

hiepsinight

HÈn gì thấy bàn phím đẹp thế, ước gì V5 cũng được như vậy :D

từ từ cũng có àh bác ơi , anh em pdaviet vip pro ko mà , làm bàn phím này mấy hồi , ủa mà mình nhớ bàn phím của sym3 đưa qua v5 dc rồi mà :D

socloc20

từ từ cũng có àh bác ơi , anh em pdaviet vip pro ko mà , làm bàn phím này mấy hồi , ủa mà mình nhớ bàn phím của sym3 đưa qua v5 dc rồi mà :D
Mình thấy nó còn xấu hơn bàn phím mặc định V5 nữa, nhìn nó ko cân bằng chỗ phím cách lệch 1 bên bấm ko quen8-|

socloc20

Cái font sogoe UI V3 bị mất nhiều kí tự đặc biệt quá nhỉ, fix đi Hao

hantinhtu_baby

thì làm như cách của em nên ko bik ghép 2 fonts thế nào :((

Rứa tỳ bạn thử chọn 2Font thích nhất rùi chia thành 8 thử xem,vứt vào thẻ nhớ rời(E)cho ytam!
Mình không co điện thoại s^3 text nên củng không biết nak^\