• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

hantinhtu_baby

Một sự kết hợp tuyệt vời nhìn lạ mắt không nak\^^

Chỉnh sửa cuối:

hantinhtu_baby

eng bày phát đi eng ;;)

Ai muốn có được Fonts như bên giới nhìn vào hinh đầu tiên là nhận ra ngay!
Thực ra thì vủng rất đơn giản 2Fonts có thể chạy trên cùng một hệ thống.muốn kết hợp 2Font nào cứ vứt cả 2cái vào Resource\Fonts là được.
nhưng có thể không hoạt động trên 1 số Fw&Cfw
Hay à nha,anh baby trở lại nhưng là về fonts hà
Ngồi bùn bùn mần phát cho hay thui mà^^

Chỉnh sửa cuối:

nqcongt

Không cần đâu bạn ơi!nếu máy bạn đã hack rồi cứ dowload rồi giải nén bằng winrar rồi tống thẳng vào Resource\Fonts là được ah!

Tiện thể cho em hỏi phát. Sao em nhét font vào Resource\Fonts nhưng máy vẫn không nhân (đã reset), em chỉ làm với 1 font. Em đang xài con 5233.
À mà không hiểu sao máy em màu Black_Black nhưng cái code lại của màu White_red

socloc20

Tiện thể cho em hỏi phát. Sao em nhét font vào Resource\Fonts nhưng máy vẫn không nhân (đã reset), em chỉ làm với 1 font. Em đang xài con 5233.
À mà không hiểu sao máy em màu Black_Black nhưng cái code lại của màu White_red
Xài fontrouter đi bạn, bạn để font ở o63 C mà font bị lỗi là sập nguồn phải flash lại máy đấy

Nếu code White red được ghi ở phái sau cái main thì chia buồn vs bạn :D

nqcongt

Nếu code White red được ghi ở phái sau cái main thì chia buồn vs bạn :D

Chẳng hiểu sao nữa, vỏ black code white_red, mới phát hiện khi flash lên fw v50. Mua ở thế giơi di động mới đau. Nhưng dù sao dùng cũng good.

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Hình như font này là fon chuẩn win 7 fải ko các bác,nhìn giống wá đi

Luu_Tan_Vu

Có font nào gần 2mb k. Mình chỉ cần k lỗi tiếng việt hỗ trợ mặt cười và kí tự thôi. K cần trung hay hàn

NHANHAO84

Có font nào gần 2mb k. Mình chỉ cần k lỗi tiếng việt hỗ trợ mặt cười và kí tự thôi. K cần trung hay hàn

bộ S^3 nằm trong Bộ Fonts Chuẩn đó bạn!
Hiển thị tốt. Hỗ trợ full ký tự, mặt cười, không lỗi TV. (Tuy nhiên 2,8MB/4 files)

hoaiphiung

a oi! font Benguiat ở chế độ soạn thảo = bàn phím số..sau khi chọn 1 icon mặt cảm xúc rồi gõ các chữ tiếp theo thì icon cảm xúc bị roi từ từ xuống dưới...là sao vậy a..(gõ tiếng việt có dâu)

NHANHAO84

a oi! font Benguiat ở chế độ soạn thảo = bàn phím số..sau khi chọn 1 icon mặt cảm xúc rồi gõ các chữ tiếp theo thì icon cảm xúc bị roi từ từ xuống dưới...là sao vậy a..(gõ tiếng việt có dâu)

Do lỗi font khi a edit đó e. Từ từ a rảnh sẽ cập lại tất cả fonts trên. E down sau nhé!

hiepsinight

Không cần đâu bạn ơi!nếu máy bạn đã hack rồi cứ dowload rồi giải nén bằng winrar rồi tống thẳng vào Resource\Fonts là được ah!

đã thử trên C7 không dc bác àh , fải copy ra bốn bản đổi tên thành nos , nss , S60 ...