• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

NHANHAO84

há há.tớ spam phát.
kiến thức cơ bản đấy.nên tìm hiểu:)

manhtu không nói trước xài máy gì làm sao tớ biết. kà kà. Không đọc kỹ bài gì hết đã spam. Chú này thiệt ...

a2king

có ai rành làm fonts cho mình xin cái fonts Segoe UI v3.01 (fonts thứ 5 ) kèm theo 7trang kí tự và có Chinese vào, nhưng dung lượng bé bé thui, chứ fonts trên kia nó nhiều ngôn ngữ quá nên nặng khiếp...

NHANHAO84

Mình thấy tiếng Chinese hữu dụng. Tiếng Hàn thêm vào nặng font nhỉ. Các bác thấy sao?
Lúc rảnh mình sẽ lượt bớt tiếng Hàn cho các font trên.

a2king

Mình thấy tiếng Chinese hữu dụng. Tiếng Hàn thêm vào nặng font nhỉ. Các bác thấy sao?
Lúc rảnh mình sẽ lượt bớt tiếng Hàn cho các font trên.

đúng rồi, bỏ tiếng Hàn đi, bọn Hàn này đâu đóng góp nhiều phần mềm hữu ích đâu, với lại số ng dùng và học tiếng Hàn it hơn tiếng "Bông"... và 1 điều nữa là bọn TQ nhiều sòft hay, mặc dù rất ghét bọn này nhưng phải dùng của nó...

Dragon459

Manager
đúng rồi, bỏ tiếng Hàn đi, bọn Hàn này đâu đóng góp nhiều phần mềm hữu ích đâu, với lại số ng dùng và học tiếng Hàn it hơn tiếng "Bông"... và 1 điều nữa là bọn TQ nhiều sòft hay, mặc dù rất ghét bọn này nhưng phải dùng của nó...
^^ quan trọng là để xài cái ttopd.nó tự down lời về.lúc xem không bị tra tấn ô vuông thôi.chứ cả chả biết cữ khựa hàn xẻng nẫn nhựt bổn :))