• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

binh24

Các bạn thông cảm !
Có lỗi mới phát sinh nên chưa thể đưa lên ngay đc. Mình sẽ cố gắng khắc phục sớm nhất !

Sorry. lỗi tại mình kiểm tra chưa kĩ !

hunght1

Hí hửng tưởng tối nay sẽ có hàng để vọc nhưng lại tiếp tục phải đợi à Bình,hic....:(

TungBach

XIN LỖI ĐÃ PHẢI THẤT HỨA VỚI CÁC BẠN !

Mình đã upload nhưng mới phát hiện một lỗi nghiêm trọng nên chưa thể đưa lên đc !
Hy vọng khắc phục sớm nhất để mai có thể đưa lên cho các ban.

bình đã nói thế thôi anh em để đến tối mai bình làm xong rùi đưa lên 1 thể, lo gì, trước sau gì anh em cũng đc thưởng thức thôi ;;);;);;)

Khoaaaa

Active Member
Cả nhà đang đợi bản 97full hay mini vậy ạ,khiếp wá ,hàng của bác bình hót ,nóng mà nhiệt độ cao wá,mới có 5 ngày,số trang lên 39 rồi,ko biết pda có box nào nóng như box này ko nhỉ,hoan hô 5800nào,(spam tí)

binh24

lỗi cuối cùng đã được khắc phục !
Testers đang kiểm tra lại lần cuối !

Link sẽ có trong nay mai !

votinhhan

chưa có hàng sao, phiên bản lai đã khắc phục hết lổi :))

Uploaded with ImageShack.us

bác mt sửa lôĩ hết rồi nhưng...chưa thể up cho mọi người,vì theo thoả thuận bản mt ra sau binh24,mà bản binh24 chưa chắc mai đã xong,vậy nên nhưng ai chờ bản mt thì phải chờ bản binh24 ra đã ha :(( :(( :((
chẳng biết mai thế nào nữa,còn đêm nay chắc KHỐI người không ngủ nôi đâu :(( :(( :D

mucelago

Active Member
Bác binh24 chơi ác quá, làm anh em cả ngày hôm nay mất thì giờ check tới check lui. Nếu bác có ý định share thì ấn định ngày giờ chính xác cho anh em luôn đi, chứ anh em ai cũng có công việc riêng hết đâu có thời gian đâu mà ngồi check mỗi giờ như vậy chứ. Nếu thật sự bác up lên share thì anh em rất cám ơn bác, còn cứ up up mở mở thế này thì em chịu. EM không tin bác up từ buổi sáng tới buổi tối mới phát hiện lỗi và không đưa link. Sorry bà con, nhưng thức sự mình nghĩ đây là cái cảm giác của tất cả anh em muốn nhắn với bác binh24. Em không có ý nặng với bác, nhưng cái cách bác share nó shock quá.

Bác làm thế anh em tuy không nói ra nhưng thiện cảm ít nhiều bị giảm đi đó. Sorry sự thật thì mất lòng.

binh24

@mucelago :
Thật sự là chẳng ai muốn phải đợi đâu bạn ah ! Bạn cũng vậy mà tôi cũng thế !
Tuy nhiên nếu bạn biết được công việc này khó thế nào thì có lẽ bạn sẽ hiểu đc cho tôi ! Mấy ngày này tôi luôn cố gắng hết sức mình để hoàn thành sớm cho mọi người.
Nếu làm ra đưa lên liền tốt thì không sao nhưng cứ chắp vá lỗi liên tục thì sao coi đc ! Bạn mệt mà tôi càng mệt hơn.
Bạn nói thế làm tôi buồn quá !

Jehell

@mucelago :
Thật sự là chẳng ai muốn phải đợi đâu bạn ah ! Bạn cũng vậy mà tôi cũng thế !
Tuy nhiên nếu bạn biết được công việc này khó thế nào thì có lẽ bạn sẽ hiểu đc cho tôi ! Mấy ngày này tôi luôn cố gắng hết sức mình để hoàn thành sớm cho mọi người.
Nếu làm ra đưa lên liền tốt thì không sao nhưng cứ chắp vá lỗi liên tục thì sao coi đc ! Bạn mệt mà tôi càng mệt hơn.
Bạn nói thế làm tôi buồn quá !

em thấy vầy đi, bác cứ im lặng cho đến khi có link, vậy là đc rồi, ai chờ cứ chờ, ko chờ đc thì thôi, ra fw chất lượng rồi thì ko sợ mọi người ko dùng, cái mác beta để dành cho những thứ còn lỗi, còn lỗi thì còn fix, muốn 1 fw hoàn chỉnh thì phải wa nhìu bản beta và qua nhiều lần fix, chuyện này dễ hiểu thôi, làm sao biết chắc bản mình đang xài ko còn lỗi, dù sao nó cũng không phải là 5800 gốc nữa, kiên nhẫn đi các bác ơi, người ta làm cực chứ có sung sướng gì đâu, chỉ mong 1 cái gì đó hoàn chỉnh