• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

votinhhan

up bản 5800 trước đi bác ae đang đợi quá nè

bác cố chờ thêm lúc nữa nhé,hay là giờ còn sớm,bác đi chơi thể thao,tối về tắm rửa ăn cơm đàng hoàng 20h trở lại topic down ha bác.
Chứ mình đợi và sốt ruột kô kém bác nhưng vẫn đang kêềm chế lòng,chứ thấy bác comment như vậy mình càng chịu kô nổi nữa giờ :(( :(( :(

mathanh

lock topic này đi mod=)) spam từ sáng tới giời, mình sài n97mini lai c6 đã quá trời

ngyntom

đúng rồi lock để ae khỏi đợi,bản của mathanh ổn định chưa sao chưa post lên để ae đợi hoài

ps:mad:mathanh tài khoản của bạn k lock đc sao?

mathanh

đúng rồi lock để ae khỏi đợi,bản của mathanh ổn định chưa sao chưa post lên để ae đợi hoài

ps:mad:mathanh tài khoản của bạn k lock đc sao?

không có quyền lock chỉ được phép xóa thôi

mucelago

Active Member
Mọi người bình tĩnh chờ đợi, bác binh24 đang câu thank như PNHT câu donate, mọi người muốn lẹ thì search hết bài bác binh24 rồi thank cho nó lên lẹ để bác ý ra lẹ nào.

TungBach

Mọi người bình tĩnh chờ đợi, bác binh24 đang câu thank như PNHT câu donate, mọi người muốn lẹ thì search hết bài bác binh24 rồi thank cho nó lên lẹ để bác ý ra lẹ nào.

=))=))=)) :)):)):)) sory Mod em spam ti'

thôi bạn ơi,đợi k kịp rồi, mình về mấy bác đợi vui ve nhé

ở lại làm ca đêm lun chờ cho zui ông :))

có pro nào biết có thể cho mình hỏi nhé:"VÌ SAO CÓ NHIỀU NGƯỜI MUỐN ĐƯỢC THANKS VẬY"
Mình thấy lạ lạ nên hỏi vậy?kô biết mấy Vip có thể giúp e giải đáp thắc mắc này đc kô ạ?
Thanks các bác !

thansk đc PV trả $ nên tui cũng muốn đc thansk ;;);;)

Chỉnh sửa cuối:

ngyntom

thôi bạn ơi,đợi k kịp rồi, mình về mấy bác đợi vui ve nhé

Jehell

nói vậy bác ấy buồn đấy, bác ấy mún đảm bảo 1 fw tốt thoy mà, thông cảm và hồi hộp đi, hehe

votinhhan

có pro nào biết có thể cho mình hỏi nhé:"VÌ SAO CÓ NHIỀU NGƯỜI MUỐN ĐƯỢC THANKS VẬY"
Mình thấy lạ lạ nên hỏi vậy?kô biết mấy Vip có thể giúp e giải đáp thắc mắc này đc kô ạ?
Thanks các bác !

ngyntom

Thanks các bác !

thanks cho vui vậy mà

votinhhan

Ack,trong này spam khiếp thế.Chú ý,Kẻo lạc đường đấy nhé :D

mọi người CHÚ Ý:cảnh sát trưởng đang theo dõi a e :D
thỉnh thoảng bác cứ kệ a e spam vài câu cho đỡ cang thẳng topic chứ pác \-/
chứ nghiêm nghị quá là mỗi khi nhìn thấy pác mọi người sợ đấy bác à. :(( :(( :))

lamyeutrang

Thôi mình về trước, hi vọng sáng mai lên có link down N97 full để chơi N-gage rùi.
Hi hi, mọi người text hộ em cái rùi nếu đc cho hộ em cái tool hướng dẫn ngắn gọn nhé.
Thank!