• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

kitafung

Thôi mình về trước, hi vọng sáng mai lên có link down N97 full để chơi N-gage rùi.
Hi hi, mọi người text hộ em cái rùi nếu đc cho hộ em cái tool hướng dẫn ngắn gọn nhé.
Thank!

N-gage thì bản c-6 đã chơi được rồi mà bạn, thôi mình cũng về đây. Hết giờ làm việc rồi, hy vọng tối nay có hàng rồi mai mình flash luôn.

Jehell

mọi người CHÚ Ý:cảnh sát trưởng đang theo dõi a e :D
thỉnh thoảng bác cứ kệ a e spam vài câu cho đỡ cang thẳng topic chứ pác \-/
chứ nghiêm nghị quá là mỗi khi nhìn thấy pác mọi người sợ đấy bác à. :(( :(( :))

theo em bác Mod cứ để topic đang nóng spam đi rồi sau này có hàng thì del từ từ, chứ cứ cấm mem nói cho đỡ sốt ruột thì ác wá, máy cái comment spam sau này del cũng đc mà bác, ... mong ngóng ... sắp hoá đá

galabuon

theo em bác Mod cứ để topic đang nóng spam đi rồi sau này có hàng thì del từ từ, chứ cứ cấm mem nói cho đỡ sốt ruột thì ác wá, máy cái comment spam sau này del cũng đc mà bác, ... mong ngóng ... sắp hoá đá

thay vì spam thì kiếm bài bác bình thanx đi

tieutieumy

e mong ngóng mấy ngày nay rùi cuối cùng củng ra.cực nhọc cho a quá.thay mặt toàn thể pviet thank bác thật nhiều.

mucelago

Active Member
Cố lên bác binh24 ơi, bản đang up Full không bác ? Có mod gì chưa hay để nguyên để anh em mod ?

mucelago

Active Member
Bác Binh24 vẫn miệt mài thả dây câu, bọn em vẫn miệt mài nhấn thank =))

hunght1

Chắc đến tối nay là sẽ có bản Full cho a e update thôi phải ko bình? Mọi người ủng hộ bình nhiều vào nha...

Lan_Truong

Cứ bình tỉnh từ từ cũng có
còn bay giơg thì như vầy nè

Not Found

The requested URL /******* was not found on this server.

mucelago

Active Member
Cố lên bà con, súng ống đã sẳn sàng hết rồi, chỉ còn chờ đạn nữa là bắn thôi

kinedrack

hem sao miễn là đêm nay anh em có đồ vọc phá. Thank binh24 đã tâm huyết vì anh em trong PDA. một lần nữa chúc bạn mạnh khỏe may mắn.=D>

hiepsinight

Phần xem phim phím tăng giảm và vài nút có thể không hiển đúng
cái này là sao vậy bạn ? :-/

phongdo_ngaymot

áấn thank mỏi tay luôn :) mà bản này chủ yếu để làm gì vậy bác : game , phiên bản hot, hay có gì xuất sắc hơn C6 hay FW 5.1.0 :p sorry vì hỏi ngớ ngẩn :)

trankien22

up lên mediafire cho anh em dễ up đi bác binh, mà bac nhớ cho thêm ít chú thích về sự khác nhau giữa 2 bản mini và full nhé