• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware C6-00 v20.0.038 trên 5800 by TungBach.Pdaviet.net đã hoàn thiện

@bác tungbach: Trong C:\Data, có mỗi cái folder background là nó ko quét, dù hidden hay ko, còn các folder khác quét all bác ạ, kể cả hidden và system
(đã test roài)

theo kinh nghiệm của e thì bác jaf lại phải format the nhớ hoặc dùng pc xoá hết mấy file hệ thống trong thẻ nhớ, resoure,private,v...vv như vậy nó mới wuét đúng đc,và fải xoá trc khi jaf ak,bác jaf lại thử đi coi đc ko?

OnlineNo1

theo kinh nghiệm của e thì bác jaf lại phải format the nhớ hoặc dùng pc xoá hết mấy file hệ thống trong thẻ nhớ, resoure,private,v...vv như vậy nó mới wuét đúng đc,và fải xoá trc khi jaf ak,bác jaf lại thử đi coi đc ko?

Thanks vì chỉ bảo, nhưng mà đây là bộ nhớ máy (ổ C mà) (thậm chí là flash xong còn ko thèm gắn thẻ nhé :D, cop mấy cái file ảnh vào các folder linh tinh trong C:\Data thì chỉ thấy nó ko scan trong mỗi Background :D)

ohannguyent

theo mình thì nên chờ động tĩnh từ Nokia. Híc..mai đã 16 rồi, ko biết v60 méo tròn ''ra răng''!

TungBach

đã có link bản perfect Final ở trên, các bạn kick chuột phải chọn Open Link thui. Thân!

vutaikt

hjx giờ đang học ko jaf đc rồi. tối mới có thời gian..
các bạn jaf và cho cảm nhân đi nào>......

ngyntom

đã có link bản perfect Final ở trên, các bạn kick chuột phải chọn Open Link thui. Thân!

k cần chia nhỏ TungBach ơi, bản này dưới 60MB down đc, thanks nhiều nhé

hjx giờ đang học ko jaf đc rồi. tối mới có thời gian..
các bạn jaf và cho cảm nhân đi nào>......

từ từ đã, chưa ai flash mà, muốn biết thì hỏi TungBach =))

ngyntom

cảm nhận đầu tiên:
-từ điển không đọc đc
-mới flash xong k biết sao k ra HS đc
...đang test

TungBach

khởi động lại thì chạy ngon nhưng vẫn k đọc đc từ điển.

đã có link trình đọc từ điển, tin nhắn ở trên cho ai cần sài nhé, thấy cũng ít người sài đến, bỏ đi cho nhẹ :))

mucelago

Active Member
chắc gỡ cái text to speed ra lên ko đọc đc rùi....
vậy phải chép source text to speed lại rồi !

@tungbach : Bạn có thể làm 1 bản buit chuẩn đã đc mod các bản patch nhưng không thêm bớt phần mềm nào cả ( ngoại trừ rompatcher ) được không ? Vì theo mình thấy nếu bạn làm 1 bản như vậy, anh em thích thêm cái nào thì thêm cái đó vô sẽ hay hơn á. Mình thấy 1 số phần mềm chuẩn của Nokia cũng khá hữu dụng đấy chứ.