• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware C6-00 v20.0.038 trên 5800 by TungBach.Pdaviet.net đã hoàn thiện

OnlineNo1

riêng bạn sài cái dưới này:)), chép vào C nhé ;;)

=)), cái file txt này hiện đang nằm trong ROM của mềnh, còn cái solution của cái reply ở dưới mình cũng đã check cả hidden vẫn quét đều nhá :D. Vẫn không được :D
(Bản Mod của bác tungbach và của bác ấy 100% nhá, ko thêm thắt j cả :D, à, có đổi cái font =)) )

MuscleNerd

Ra ngày 14 luôn đi bạn ơi! Chủ nhật dược o nhà nên vọc phá tí! Chứ thứ 2 thì thua rồi, hjxhjx! Mà bạn cho xin bản perfect nhưng không có cook thêm phần mềm nào hết dược không bạn! thanks nhìu...! :-*

ohannguyent

Ra ngày 14 luôn đi bạn ơi! Chủ nhật dược o nhà nên vọc phá tí! Chứ thứ 2 thì thua rồi, hjxhjx! Mà bạn cho xin bản perfect nhưng không có cook thêm phần mềm nào hết dược không bạn! thanks nhìu...! :-*

phong cách mỗi người mỗi khác, add các pm vào fw đều là vì tính tiện dụng của nó mang lại cho người sử dụng. Nếu bồ ko thích có thể tự move nó đi là đc chứ gì.

caotuanan

VIP TungBach đang âm thầm tu luyện bản cook cuối cùng đó.ra mắt sau bản cook của mathanh.chúng ta cùng chờ nhé

mucelago

Active Member
Hic, vừa up bản của bác mathanh, nhưng không thấy giao diện quay số thông minh của C6 v20. Đang chờ bản cụa bạn tungbach coi thế nào :(

thanhhaifire

tầm 10h sáng là có:p tranh thủ ấn thansk thì sẽ có sớm hơn :))

cố lên nào n97mini vs c6 v20 . mỗi bản một vẽ 10 phân vẹn 10 nhé \-/
kỳ này ae PDAviet đứng giữa ngã 3 đường n97mini, c6 v20 và v60 mất rồi haizz.... biết làm sao đây 5k8 ơi mày chịu khó nhé

laithaiphu

Có khi kiếm em 5k8 về chơi nhỉ! Ai bán rẻ ko nào? Hay là bạn nào giỏi port một bản cho N97 chơi với :D

Em bán. Cầu giấy - Hà Nội. Dùng 6 tháng. BH đến tháng 3 năm sau. Để lại bác giá 3tr. Hì hì

4rum của ta toàn cao thủ thế này chắc mấy hôm nữa 5800 mà chạy đc Symbian^3 thì N8 của nokia bán cho tây còn ta đổ xô đi mua 58 thì chết=))

Bác thấy có trùng lặp không. Có khi thật đấy chứ nhể. N(ăm)800. Bỏ ăm và 2 con 0 đi là thành N8.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Làm sao để tìm danh bạ như thế này hả các bác. Em bấm số nhưng chẳng ra cái gì cả

Chỉnh sửa cuối:

vutaikt

hjx m0ng pản perfect wá.
Tungbach co thể cho ra ngay đêm nay dc k. Maj thứ 2 dj h0c ruj k có pc. Tốj 9h mớj về cơ.
Thank nhjệt tjnk

mucelago

Active Member
tungbach ơi cho ra ngay hôm nay đi, mai thứ 2 ai cũng bận công việc hết rồi sao mà up được nè.

OnlineNo1

@bác tungbach: Trong C:\Data, có mỗi cái folder background là nó ko quét, dù hidden hay ko, còn các folder khác quét all bác ạ, kể cả hidden và system
(đã test roài)

kitafung

Mong sáng mai có bản Per để test. C6 V20 cảm giác source tân tiến hơn n97, nhưng n97 thì nghe nhạc lại hay hơn C6. :< hic

ohannguyent

Mong sáng mai có bản Per để test. C6 V20 cảm giác source tân tiến hơn n97, nhưng n97 thì nghe nhạc lại hay hơn C6. :< hic

đóa là sự khác biệt giữa cái hơn 10 'chai' và cái 5 'chai' mấy, Dòng N-se-ri và C-se-ri ha ha ha...