• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware C6-00 v20.0.038 trên 5800 by TungBach.Pdaviet.net đã hoàn thiện

caotuanan

sau 1 time tét bản cfw này thì có nhận xét : tốc độ thì khỏi chê,rất nhanh mượt.ram chạy ổn 45-->50.lỗi phát sinh chưa tìm thấy :D.vì mình k có xài phát âm j j đó :p.
có 1 vấn đề quan trọng nhe: bản cfw này k hao nguồn nhé (hao nguồn sẽ dẫn đến hao pin).kẹp pin trả về O
các bạn flash và tận hưởng nhé,1cfw thật tuyệt vời phải k nào.thank Tungbach đả cho ra bản final này=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

nicolask

Bạn nào đang sài bản này test Pin dùm mình được ko ? Để so sánh với bản 14-11 của mathanh . Hi

luuquoctoan

cái này bị lổi cái là tìm danhbạ bằng trình quay số. có nút mũi tên > bên tay phải dó, bấm vào thì nó sổ ra 3icon Goiđiện Nhắntin và videocall nhưng icon không nhìn thấy phải bấm vào mới hiện, hiện xong lại mất

linh2911

cái này bị lổi cái là tìm danhbạ bằng trình quay số. có nút mũi tên > bên tay phải dó, bấm vào thì nó sổ ra 3icon Goiđiện Nhắntin và videocall nhưng icon không nhìn thấy phải bấm vào mới hiện, hiện xong lại mất
Vẫn bình thường nhé bạn, không có lỗi như bạn nói. Bạn kiểm tra lại xem.

nsp1089

Đúng là có lỗi này, ngoài ra mình thấy chỉnh equalizer trong music player ko có tác dụng, ko cài được ttpod,nó báo có sẵn.Mình cắm tai nghe vào ko thấy nó hiện bảng chọn phụ kiện.

0908727527

Đúng là có lỗi này, ngoài ra mình thấy chỉnh equalizer trong music player ko có tác dụng, ko cài được ttpod,nó báo có sẵn.Mình cắm tai nghe vào ko thấy nó hiện bảng chọn phụ kiện.

3 icon đó k phải lỗi mà do theme effects, tắt nó đi là xong chứ gì:|

ngyntom

bản final này còn thêm 1 lỗi là mình set up swiss vào đc nhưng sử dụng 1 chút là máy khởi động lại, có ai bị như tôi k?

bowjthewen

RM-356_51.0.006_prd.rofs2.V01 CÁi này download rồi về paste vào thư mục 356 thui hả pác ... ?? e thấy trong cái FW gốc download zia đâu có cái nào là tên giống như thế đâu mà chép đè đây pác ... giúp cái pác oi ...????

linh2911

RM-356_51.0.006_prd.rofs2.V01 CÁi này download rồi về paste vào thư mục 356 thui hả pác ... ?? e thấy trong cái FW gốc download zia đâu có cái nào là tên giống như thế đâu mà chép đè đây pác ... giúp cái pác oi ...????
Download bộ phối hợp rồi copy chung lại trong RM-356 nhé bạn. đây là FW C6 dùng core của 5800 chứ không phải FW 5800 gốc.

TungBach

tải cả bộ phối hợp đằng trên về nữa bạn. chúc thành công >:)>:)

phongdo_ngaymot

bộ này đã hoàn thiện và đã hack phone luon chưa bác hả ? và đặt ứng dụng cần thiết vào chưa D:

bowjthewen

Languages in ppm: English,French,German,Italian,Spanish,Portuguese

Euro1 RED^0558982^51.0.006^001

Ủa sao em kô thấy ngôn ngử Việt đâu hở pác ??? không có ngôn ngữ Vietnammese hả Pác TùngBach

----
Ak up xong y ... nhìn vậy nhưng hok phải vậy .. test thử nhen pác ..

Chỉnh sửa cuối:

nsp1089

Bản này mình thấy chụp ảnh xấu quá, dung lượng file ảnh chụp chỉ bằng 1 nửa so với v51, hi vọng bạn có thể sửa lại phần chụp ảnh

hapro

ko biết tại sao cùng là 3.2 mpx ma con 58 chup ảnh ban dêmdở tệ so với các máy khác nhỉ.

nsp1089

lưu ý,các bạn download xong về thấy đuôi là v01,sửa lại thành v20 mới chép đè vào bản phối hợp nhé

Trong bộ core gốc của pnht đâu có v20 nhỉ, chỉ có v01,mà mình hôm qua vừa flash xong,ko đổi tên nhưng vẫn up thành công và vẫn chạy được