• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đứa con lai 5530+ n97+C6v41 mới + N9 MeeGo

Kur0sakj

thật là vãi lúa ,e tò mò vào xem ,đẹp thì đẹp thật ,mỗi tội đk thành viên câu hỏi bảo mật = tiếng Philippines nội dung là Anong bagay na pangkain ang kapares ng kutsara?
,dùng google dịch xong chả hiểu khỉ j ,out luôn ,:D

trả lời là
Roxas thì phải ,
ID : Kur0sakj
Pass : diablo2109

các bác cứ lấy mà chưng dụng

hungdaica1

thật là vãi lúa ,e tò mò vào xem ,đẹp thì đẹp thật ,mỗi tội đk thành viên câu hỏi bảo mật = tiếng Philippines nội dung là Anong bagay na pangkain ang kapares ng kutsara?
,dùng google dịch xong chả hiểu khỉ j ,out luôn ,:D
mình là thành viên của trang đấy nè.có ai muốn bản đó không

minhthang772

xác nhận bị lỗi do font. đang nhờ sangbenh làm font lại. mod này mình dùng của sangbenh. font thì cung thế. nên không biết có tiêng trung hay không. nhưng 6 trang thì có

cập nhật thêm 1 số thứ đẹp bên forum tôi vừa gửi đi

sangbenh

icon n9 là trong theme hay sao pro.
chỉ mình làm với:((

mình cũng muốn có
Đứa con lai 5800+ n97+C6v41 mới + N9 MeeGo
:D

daituongquan

đó là trong các file mif apps. và có cả trong thêm kèm theo nữa. và dùng thêm cái matrixmenudata.xml nữa nếu khôgn là một số iocn hiểm thị không đực như thế đâu. bạn có thể bung cfw này ra và cook vao 5800 của mình mà.hehe.
nhờ bạn mod dùm font này với thêm ngôn ngữ tiếng việt trong camera để hiêm thi belle như trong belle for all của bạn. tại vì dùng font đó bị lỗi trình mở khoá swipe to unlock
link font http://www.megashare.vnn.vn/download.php?id=25CF9F70505

Luu_Tan_Vu

xem có khác thường k

tuanvu202

Đaituongquan lắm ảnh gái xinh thế, vợ con chưa mà ác thế :)):)) cho mình xin quả theme này đi b

minhthang772

thì mấy icon bên đó cũng đẹp lắm đó thử coi cái nào dc đưa vào bản lai luôn