• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đứa con lai 5530+ n97+C6v41 mới + N9 MeeGo

tuanvu202

có mod symbol belle ko cho mình với. cái của bạn sunshinvietnam ko dc đẹp lắm nhỉ,

hungdaica1

hic 5530 giwowf lắm bản quá.chẳng biết up của bản nào nữa.chò bạn daituongquan mod belle rồi mình jaf cả thể.mình máu cái icon n9.hj

daituongquan

máu nhất là icon N9 a thiết kế gần nữa tháng. từ không biết gì về illustrator đến giờ thì biết rồi đó

tranconghd89

máu nhất là icon N9 a thiết kế gần nữa tháng. từ không biết gì về illustrator đến giờ thì biết rồi đó
bác có cái theme nào có icon này không cho e với... mà nếu trích icon trong fw này của bác thì phải làm ntn....hướng dãn e với..

SunshineVietNam

có mod symbol belle ko cho mình với. cái của bạn sunshinvietnam ko dc đẹp lắm nhỉ,

@@ ở topic cfw cover bản của Duythanh thì đấy là cái ban đầu t mod nên ko đẹp, nhưng h mod belle bên t.anh t đã hoàn thiện rồi, cũng làm 1 bài hướng dẫn, nếu để ý kỹ thì mod belle hiện đang dc dùng đều từ đấy ra cả ;))

tuanvu202

@@ ở topic cfw cover bản của Duythanh thì đấy là cái ban đầu t mod nên ko đẹp, nhưng h mod belle bên t.anh t đã hoàn thiện rồi, cũng làm 1 bài hướng dẫn, nếu để ý kỹ thì mod belle hiện đang dc dùng đều từ đấy ra cả ;))
vậy àk, vậy cho mình xin cái mod belle mới nhất và full đi b, mình cho vào bản của corver của b có ổn ko. M vẫn thích bản đó, mượt và nhanh. Gjúp mình nhé. M vừa add cái trình duyệt 7.3.133 kia vào bản của shunshinvietnam nhưng sao nó chậm quá vậy, hjx hjx lỗi j nữa đây

Escapers

Bản này giống bản 26/9 của daugiang1987 nhỉ.
daituongquan fix lỗi camera hiện đang dùng nhé

Chỉnh sửa cuối:

daituongquan

N97 thì chưa biết dùng được không .theo mình thì được vì matrixmenu giống nhau mà.
camera đang dùng , email không dùng được không biết fix ????? nhờ các mod khác mới được

jack_hunter97

Bản này kô biết có bằng bản overu kô bản của ảnh làm quá tuyệt ram rất cao bật hiệu úng lên mà kô xuống 49 xài rất nhanh mượt có cái trình duyệt web thì giống bản ở trên nhưng coi about thi kô phải là .33 mà .13

daugiang1987

Bản này kô biết có bằng bản overu kô bản của ảnh làm quá tuyệt ram rất cao bật hiệu úng lên mà kô xuống 49 xài rất nhanh mượt có cái trình duyệt web thì giống bản ở trên nhưng coi about thi kô phải là .33 mà .13

Bản của a này thì lai đủ thứ. Trình duyệt trên là: Trình duyệt web v7.3.1.31