• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đứa con lai 5530+ n97+C6v41 mới + N9 MeeGo

thaind9x93

xem có khác thường k
gửi cho mình cái mod không thanh trượt với thank

kuteo1990tn

thông tin hơi ít bạn có cài sòt j trong đó hok sao không nói để mình biết để thêm zo X_X mình sử dụng thấy những lõi này ko vào web dc tuỳ chọn và thoát ko thay đổ thành biểu tượng mình sử dụng ngôn ngữ EN

Chỉnh sửa cuối:

piratehawaii

làm sao để dùng được Shazam ở bản firmware này thế Daituongquan :( mình cài vào mà không thấy icon chương trình.

tuanvu202

Thắc mắc tí đây, cái nokia browser bạn dẫn link ở trên kia là 7.3.1.25 mà bạn ơi, có cái 7.3.1.33 ko trích cho mình xin vs, mod vào từ hum nọ gjờ mới để ý :D:D gjúp mình vs nhé. thân!

Escapers

Mình jaf bản này bị lỗi ovi không vào được và cài đặt quản lý kết nối phải vào lại 3 lần mới được. Có ai bị thế k

quangtnhp

E muốn up cái fw nay thì down cái link nao ở trên vậy.e mới lên diên đàn còn gà lam a chỉ giúp e vs

funnyclock

Khoái mấy cái thay đổi nho nhỏ kia! Tiếp tục phát huy!
Lâu lâu mới vào PV xem có gì mới không! cuối cùng cũng có :D:D:D

quangtnhp

A ơi e hoi thêm 1ti la cái core va roft la j vậy ah?có fải khi flash thì mình chep 2kai nay vào RM k ah?giùp e vs.cảm ơn a nhiều lắm