• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Một lần nữa cảm ơn tất cả Anh Em! Từ bé đến giờ mới được nhiều người chúc mừng sinh nhật thế này, Mình thật xúc động! Đại gia đình PDAVIET muôn năm!=D>=D>=D>

Caohieu88

HIC HIC em quên mất, xin lỗi bác Mod Hoangdat_vista và cả nhà, xin chúc mừng sinh nhật bác!!!

Tmap

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Mod. Hoangdat_vista. Sinh nhật vui vẻ nha!
@ anh Trường: em thấy hình như không phải là thùng rượu, giống thùng thuốc súng quá
>:)>:)>:)

Taki7610

Unlock_GSM
Chúc mừng sinh nhật Thonhi nhé - Cố gắng phát huy và mình đã chuẩn bị món quà tặng bạn rồi đó.

thonhi

Member
Vừa vào 4rum mới nhớ ra hôm nay SN mình :D
Cảm ơn anh rất nhìu vì đã đọng viên em! :D :D :D :D

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật chú Em TITAN007!=D>=D>=D> Sao đêm qua không hiện, mà giờ mới hiện nhỉ???:-?:))
Chúc Em luôn khỏe và Online nhiều trên PV nhé!;;)=D>

HHN

Well-Known Member
Sinh nhật vui vẻ nào.... :))

Thoai_DakMil

Super V.I.P

Cảm ơn tất cả anh em PV đã đến và chúc mừng sn cho TITAN007 .Để đáp lại tấm lòng của anh em có buỗi tiệc nho nhõ gọi là cây nhà lá vường mời các anh em dùng tạm
Bia có rựu có anh em cứ tự nhiên , ăn uống thoãi mái toàn free hết đấy​
Còn chai này đang trên đường về nữa
Ăn uống xong ai về nhà đó đừng bê bết thế này nhé .hi...hi...

Status
Không mở trả lời sau này.