• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

loveblue

Super V.I.P
HAPPY BIRTH DAY TO YOU

Mừng sinh nhật MOD Phuơng Anh và các bạn

NgocVNPT

Dạo 1 vòng 4rum kéo xuống dưới vô tình nhìn thấy hôm nay đẹp ngày hay sao mà có tận 3 người sinh nhật b-), lướt mắt nhìn thì thấy có cô em gái mình ( PA ) :p cùng 2 mem nữa sinh nhật hôm nay.:O

Chúc em gái anh sinh nhật vui vẻ nhé, chúc em luôn hạnh phúc, vui vẻ, trẻ khỏe và yêu đời, chúc em luôn đạt được những ước mơ trong cuộc sống cũng như trong tình yêu! =D>

PS : Chúc 2 bạn còn lại có 1 sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc! :)

Tmap

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Phương Anh, thêm tuổi mới hay ăn chóng lớn nha!

PhamQuang

Manager
Chúc mừng sinh nhật cháu gái Phuong_Anh !!!

Chúc cháu luôn mạnh khỏe, tươi trẻ, yêu đời và đẹp mãi mãi.

=D>=D>=D>=D>=D>

Mà nhanh cưới chồng đi, anh em sốt ruột rồi đấy !!!

Nemmatlanh

Chúc mừng sinh nhật bà chị nhé :D!Chúc chị thêm tuổi mới gặt được nhiều thành tích trong công việc và nhanh cho anh em ăn bánh kẹo :)!

XuanTruong

Super V.I.P
Giờ mới vào PV thấy Anh Em chúc tụng ghê quá! Chúc mừng sinh nhật cô Em Phương Anh chúc cô Em mau có chồng (Chúc vậy mới cơ bản)!:)):)):))=D>=D>=D>

rosebeast

Dạo 1 vòng 4rum kéo xuống dưới vô tình nhìn thấy hôm nay đẹp ngày hay sao mà có tận 3 người sinh nhật b-), lướt mắt nhìn thì thấy có cô em gái mình ( PA ) :p cùng 2 mem nữa sinh nhật hôm nay.:O

Chúc em gái anh sinh nhật vui vẻ nhé, chúc em luôn hạnh phúc, vui vẻ, trẻ khỏe và yêu đời, chúc em luôn đạt được những ước mơ trong cuộc sống cũng như trong tình yêu! =D>

PS : Chúc 2 bạn còn lại có 1 sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc! :)

thanks cả nhà nhiều:D:D=D>

NguyenTu

Super V.I.P
hehehe, lâu mới vào box 8, biết hơi muộn nhưng vẫn gửi lời chúc mừng sinh nhật bà Tám. Tối Hôm qua diện kiên nhưg k biết SN

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Mod ‎Hoangdat_vista! Chúc Bạn khỏe, hạnh phúc và thành đạt!=D>=D>=D>

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật của mod Hoangdat_Vista, mong rằnng bạn sẽ luôn gặp nhiều niềm vui trong cuộc sống & gặt hái đc nhiều thành công hơn nữa.

PhamQuang

Manager
Chúc mừng sinh nhật Mod. ROM PPC Hoangdat_vista !!!

Chúc mày mọi điều tốt đẹp nhất !!!
Thêm tuổi mỗi tháng thêm 1 ROM ngoài kế hoạch nhé. :))

=D>=D>=D>=D>=D>

Taki7610

Unlock_GSM
Chúc mừng sinh nhật MOD.PPC Hoangdat_vista

Chúc anh mạnh khỏe và hạnh phúc trong ngày sinh nhật của mình!

Kojiro

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật a Hoangdat_vista!

Chúc a hạnh phúc và luôn luôn khỏe mạnh để ra nhiều bản rom cho cộng đồng!

Sonblack

Super V.I.P
Sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc!
Chúc cho cái KIOS của chú sớm hoàn thành và hoạt động như ý nhé!
Cuối cùng là chúc sức khỏe để cày cuốc Đạt nhé!
=D>=D>=D>=D>

Status
Không mở trả lời sau này.