• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamQuang

Manager
Chúc mừng sinh nhật SM XuanTruong !!!

Chúc em càng già càng dẻo càng dai .... Và càng cay ....

Vạn sự như ý !!!

=D>=D>=D>=D>

Taki7610

Unlock_GSM
Chúc mừng sinh nhật anh Trường - Chúc anh vui vẻ và hạnh phúc trong ngày sinh nhật của mình=D>=D>=D>=D>

HHN

Well-Known Member
Chúc mừng sinh nhật SM Xuân Trường nhé :)) nhậu đê bác Trường ơi

XuanTruong

Super V.I.P
Ui cha! Xúc động quá, Anh Em PV chúc mừng trước cả vợ con rồi! Đang ở huyện tranh thủ vào quán NET! Xin cảm ơn tất cả Anh Em, chúc mọi người vui vẻ và hạnh phúc!=D>=D>=D>

Kính mời Anh Em: Chuẩn bị tiệc hết rồi mà chưa thấy Anh Em nào đến cả!;;);;);;) Chai rượu Remy XO2 mời riêng Anh Quang ạ (Kính lão đắc thọ)!:)) Còn lại kho rượu để tất cả Anh Em dùng chung nhé!;;)=D>:))

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Ui cha! Xúc động quá, Anh Em PV chúc mừng trước cả vợ con rồi! Đang ở huyện tranh thủ vào quán NET! Xin cảm ơn tất cả Anh Em, chúc mọi người vui vẻ và hạnh phúc!=D>=D>=D>

Kính mời Anh Em: Chuẩn bị tiệc hết rồi mà chưa thấy Anh Em nào đến cả!;;);;);;) Chai rượu Remy XO2 mời riêng Anh Quang ạ (Kính lão đắc thọ)!:)) Còn lại kho rượu để tất cả Anh Em dùng chung nhé!;;)=D>:))

wua sinh nhật ở huyện mà như vậy thì ai cũng ham....

Caohieu88

Chưa được tiếp xúc với bác bao giờ, thôi thì trước lạ sau quen, em xin chúc mừng sinh nhật bác! Mong bác lúc nào cũng có trái tim rực lửa với anh em PDAViet! Anata no tanyoobi ni, Omedetoo gozaimasu!!! O Genki ne!

Chỉnh sửa cuối:

loveblue

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật hai bạn Mod Hoangdat_vista và SM Xuân Trường . Chúc hai bạn thàn đạt và hạnh phúc

=D>=D>=D>​

Status
Không mở trả lời sau này.